Announcement

Collapse
No announcement yet.

Split Second เฟรทเรทน้อยจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Split Second เฟรทเรทน้อยจัง

Split Second ที่เพิ่งออกมาใหม่ทำไมผมเล่นแล้วเฟรทเรทมันน้อยจัง v-synce ก็ปิดแล้วนะ
    สเปค i7 860 ram 4 g ati hd5850

ผมก้น้อย T_T

Comment

เล่น high หรือ very high ครับ ผมใช้ 4870 ผมเล่น high ลื่นเลยครับ แต่ very high อย่างกระตุก

Comment

เกมนี้อยากลองอยู่เหมือนกัน

Comment

เอ่อ ผม pwc4850 CPU xenon x3220 ram 4 gb very high ลื่นปรื๊ดดด ลองอัพ driver ดูครับ

Comment

ผม e8400@4.25 + 4870 (อัพ driver 10.4) แรม 4 gb เล่น very high บน vista ได้เฟรมไม่เกิน 20 เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by wahahaman View Post
              เอ่อ ผม pwc4850 CPU xenon x3220 ram 4 gb very high ลื่นปรื๊ดดด ลองอัพ driver ดูครับ
              ใช้ไดรเวอร์ตัวไหนอ่าครับ 10.4 หรือเปล่า

Comment

เกมส์นี้มันเล่นยังไงอะครับ เห็นเเต่ เหยียบๆ ดริ๊ฟ และก็ระเบิด
                สรุปเเล้วมันต้องเล่นยังไงอะครับ

Comment

ผมใช้5770 ใช้ driver 10.4 veryhight อย่างกระตุกคับ มีใครลองเวอร์ชั่นต่ำกว่านี้
                  แล้วไม่กระตุกบ้างคับ

Comment

Core2 Duo E7300 2.66 + Ram 4 GB + GTS250 1G
                    เปิด Very High ที่ความละเอียด 1360x768 ก็ลื่น ๆ ไม่กระตุกซักนิดนิครับ

ปล.ว่าแต่เปิดให้ Show framerate ตรงไหนอ่ะ จะได้ cap ภาพมาให้ดูด้วย อิอิ

Comment

ati driver อีกแล้ววละสิ 10.4 ผมก็เป็น

Comment

หง่า ร่วมวงกระตุกและหน่วงด้วยครับ ปรับ very high
                        5770 driver 10.4
                        น่าจะมี patch แก้เนอะ อยากได้ภาพสวยๆระเบิดงามๆ T-T

Comment

ของผมจะหน่วงบางฉากนอกนั้นลื่นๆ

Comment

ของผมcpu e7400 ram 4g hd4870 iceq4 turbo win 7 ความละเอียด 1680x1050 เล่น high ลื่นหัวแตก

Comment

Originally posted by inosite_d View Post
                              ใช้ไดรเวอร์ตัวไหนอ่าครับ 10.4 หรือเปล่า
                              driver10.4 ส่วนตัวเกมก็ version 1.0 ครับ ผมใช้ 4850 win 7 64 bit ปรับ very high ลื่นหัวแตก ผมงง มาก ทำไม 4870 5770 ของท่านๆแรงกว่าผมทั้งนั้น ทำไมกระตุกได้ครับ

Comment

Working...
                              X