Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอฟ้าครับ มีข้อสงสัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอฟ้าครับ มีข้อสงสัย

1.เจอฟ้าไม่ทันเห็น โค็ด แต่เห็นำคำว่า memmery ไรสักอย่างแล้ว เป็นเลขโหลดขึ้นไปเรื่อยๆจนถึง 100 แล้วรีสตาทเอง

2.นานๆจะเป็นทีครับ (เน้นนะครับ ว่านานๆ)

แก้ยังไงครับ เบื้องต้นก่อนส่งเครม

OC: หรือเปล่าครับ ถ้าทำ อาจไม่เสถียร? ถ้าไม่ได้ OC: ก็น่าจะเป็นอุปกรณ์ อาจจะ แรม ได้แต่เดา เพราะไม่ทราบ สเปค? ท่าน

Comment

ปัญหา ระบบ OS เป็นได้เคยเป็นครับ

Comment

bad หรือเปล่าครับ เคยเจอ

Comment

ผม oc นะครับ แต่ก็ใ้ช้มานาน ไม่มีปัญหาค้างใดๆ มีแต่จอฟ้าแบบนี้นี่แหละ

สเปค x2 240@3.3
          mb ecs a780gm-a
          ram kingmax 2gb/1066
          vga hd4670

ส่วน os นี่ win7 build 7600 ครับ ตัวนี้ใครใช้มั่งครับ

Comment

เป็นตอนเปิดเครื่องรึปล่าวครับ พอรันวินโดว์เสร็จจะเข้าเดสท๊อปก็ฟ้าเลยรึปล่าวครับ 7600ผมก็ใช้แล้วก็เคยฟ้าบ่อยครับเวลาเปิดเครื่องอ่ะ แต่พอลงใหม่ปุ๊บก็ไม่ฟ้าอีกเลยครับ แต่ตอนนี้จะต้องลงใหม่อีกแล้วเพราะวินโดวเสียหายจากการไฟดับในวันเดียวถึง3ครั้งไม่รู้HDDจะไปป่าว เฮ๊อ...

Comment

Working...
            X