Announcement

Collapse
No announcement yet.

2ZS กับ X-fi music เอามาดูหนังต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2ZS กับ X-fi music เอามาดูหนังต่างกันมากไหม

2ZS กับ X-fi music เอามาดูหนังต่างกันมากไหม ครับ คือตอนนี้อยากเอามาดูหนังและฟังเพลงได้ด้วย เคยใช้แต่ music ตัว 2zs ไำม่เคยใช้เลยอยากจะรู้ว่า เวลามันโยนเสียง จาก หน้ามาหลัง หรือจากซ้ายไปขวา มันจะัเทพเท่าตัว music หรือป่าวครับ ถ้าต่างกันไม่มากจะได้ซื้อ 2zs แทนครับ

ให้ผมเลือก2ตัวนี้ผมเลือก2Zsครับ

Comment

เป็นผมเลือกตระกูล x-fi ดูหนัง
      ส่วน audigy2zs ฟังเพลง

Comment

ถ้าดูหนัง music เหนือกว่าคับ

Comment

2 ตัวนั้น ยกให้ มิวสิคคับ เต็ม10 ให้ 9

2ZS เต็ม 10 ให้ 8 อิอิ กำ ^^"

Comment

Originally posted by nonyoyo01 View Post
            เป็นผมเลือกตระกูล x-fi ดูหนัง
            ส่วน audigy2zs ฟังเพลง
            ดูหนัง x-fi เหมาะกว่าคับ

Comment

ลองสอยมาเทียบกันเลยครับ
              (ถ้าพอมีเงินเหลือเก็บ)

ตอนนี้dHอยากได้ 2zs เก็บสะสมเหมือนกัน

Comment

ดุหนังผมเอา X FI ไม่ปรับอะไรเลย เดิมๆ
                ฟังเพลงเอา 2ZS

Comment

ฟังเพลงบางคนเลือก X-fi บางคนเลือก 2ZS

แต่ถ้าเป็นดูหนัง เล่นเกมส์ หล่ะก็ X-fi xtrem music เอาไปกินเรียบ

Comment

ต่างนะ x-fi ที่ผมเคยใช้ ดูหนังกระหืมมากๆ เสียงออกชัดเจน แต่พอมาเน้นฟังเพลงมันไม่ใช่แนว ใช้แค่ 4 เดือนก็ขายทิ้ง กลับมาตาย 2zs

Comment

ถ้า เอาตัว music มาฟังเพลงมันจะออกแนวไหนครับ

เบส กลาง แหลม ?

Comment

แล้วถ้ดูหนัง 50 ฟังเพลง 50 ควรเลือกตัวใหนครับ

Comment

DACตัว 700 ของSORCH เสียงยังดีกว่าX-fi Musicอีกครับ

Comment

Originally posted by nongnong View Post
                            DACตัว 700 ของSORCH เสียงยังดีกว่าX-fi Musicอีกครับ
                            การฟังเพลง หรือดูหนังครับผม

Comment

Originally posted by SquareRoot View Post
                              การฟังเพลง หรือดูหนังครับผม
                              ฟังเพลงคับ

Comment

Working...
                              X