Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master Hyper 212 ใส่ i7 860 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cooler Master Hyper 212 ใส่ i7 860 ได้ไหมครับ

ตามชื่อกระทู้ ครับ

ไส่ได้ครับ ซื้อขาล็อค 1156 มาเพื่ม ด้วย

Comment

ซื้อที่ไหน อ่าอยู่ ติดชายแดนเลย

Comment

ลองตั้ง รับ
        ในห้อง it market โหมด Accessories ดูครับ ... ^^

Comment

แฮะ แฮะ Hyper 212 ใส่ไม่ได้

แต่ Hyper 212 Plus ย้ำว่ามี Plus ใส่ได้ครอบจักวาล AM2 AM2+ 755 1156 1366

212+ขาเทพ -0-

Comment

ราคา มัน เท่าไร ครับ plus

งั้น ต้อง ไปขาย ซะละ

ใช้กับ 775 มานาน ละ ได้เวลา ปลดระวาง

Comment

900กว่ามั้งคับ
              ลองดูในเวปครับ
              หรือไม่ก้มือ2

Comment

ท่าเอา ไปแลกกับ plus ต้อง +เพิ่ม ไหม ครับ ท่า + ต้องเท่าไร

Comment

Originally posted by Chinnawatn View Post
                  ท่าเอา ไปแลกกับ plus ต้อง +เพิ่ม ไหม ครับ ท่า + ต้องเท่าไร
                  เห็นเค้าบอกมีซื้อขาด้วย -*-

ลองไปถาม HWH ดู

Comment

มันใสได้ก็จริง แต่ i7 กะ Hyper 212 ถ้าไม่ลากก็ดี

Comment

ขายตัวเก่าทิ้งแล้วซื้อฮาเลม

Comment

Working...
                      X