Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยยยครับติดCABALอย่างหนัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยยยครับติดCABALอย่างหนัก

ช่วยด้วยยยครับติดCABALอย่างหนัก หลังจากอกหักจากมิว ประกาศตัวว่าจะไม่เล่นอีกแล้วเกมออนไล
    แต่ดันหลงไปลองเล่นดู ติดดดดใจในระบบของเกมและสกิลของเกมนี้สะงั้น ...ตอนนี้เล่นจนหยุดไม่ได้นอนเฝ้าจอคอมข้าวปลาไม่กินมา5วันแล้วครับ ใครก็ได้ช่วยที.......ช่วยมาเล่นเป็นเพื่อนผมหน่อยเห่อๆๆๆ...แค่นี้ก่อนนะไปทำเควสต่อแหละ

เล่นอยุ่ เลเวล3 เอง - -*
    รอเล่นพร้อมกะเพื่อนอ่ะ จอคอมมันเสีย เพิ่งจะซ่อมให้ไปเอง

Comment

เล่นอยู่เหมือนกันตอนนี้เลเวล 57 แล้ว โครตเหนื่อยเลย นอนแล้วนะ บายๆ

Comment

เด็ก ติด เกม

Comment

อาชีพไหนเก่งสุดครับ อาชีพไหนมันเก่งตรงไหนมั่งอะ

Comment

ตั้งแต่ผมถอนตัวจากragnarokมาได้ราวๆเมื่อ3ปีที่แล้ว ก็ไม่เคยแตะเกมส์ออนไลน์อีกเลยครับ กลัวเหมือนท่าน อิอิ

Comment

มันเล่นฟรีหรือเติมตังนี้

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
                ตั้งแต่ผมถอนตัวจากragnarokมาได้ราวๆเมื่อ3ปีที่แล้ว ก็ไม่เคยแตะเกมส์ออนไลน์อีกเลยครับ กลัวเหมือนท่าน อิอิ
                โอ้วเหมือนผม เปะๆ เลยครับ ถอนตัวจากเกมออนลายมาได้ ประมาญ 3 ปีแล้วเหมือนกัน rag ด้วยครับ

แล้วทีนี้ผมลองไปเล่น Cabal ปรากฏว่า ติดครับ !! ติด เล่นตั้งแต่ 18.00 - ตี 3 แล้วตื่นมา เล่น 8.00 -12.00 ประมาญ 3 - 4 วัน lv 51 ผมกลับมานั้งคิดอะไรกันวะ เล่น cabal โดนดูดเวลาในชีวิตประจำวันไปเยอะเลย หลังจากนั้นผม ลบตัว + ลบเกมทิ้ง เลิกเล่นในทันทีครับ

ผมว่าเกม cabal มันมีแรงดึงดูดครับ ภาพสวยใช้ได้สกิลอลังการ + เท่ คนอยากเก็บเลเวลเรือยๆเพื่อจะได้ไปเรียนสกิลขั้นสูงๆได้และใส่ชุดเท่ๆที่คนอื่นยังใส่ไม่ได้ก่อน

เลยทำให้รีบเก็บเลเวลจัด(แบบผม)

แต่สรุปว่า ผมสลัดมันหลุดออกจากชีวิตได้แล้วครับ ฮ่าๆๆๆ - -

ผมแนะนำนะอย่าว่าผมเลย เกมออนลาย แบบเก็บเลเวลนะเลิกได้เลิกเถอะท่าน หันมาเล่นเกมออฟลายดีกว่า หรือนอกจากจะว่างจริงๆ และซื่อสัตย์ต่อตัวเองสุดๆ นั้นก็เล่นต่อไปครับ

Comment

ผมว่าเล่นไปซักพักเริ่มน่าเบื่องัปเล่น 7 วันได้แค่51 เองอ่ะครับ

Comment

ตั้งแต่เลิกWOWมาแล้วยังไม่มีเกมออนไลน์ตัวไหนที่จะทำให้ผมติดได้เลยครับ

Comment

ของผมอยู่ เซิฟ1 งับ
                      ตอนนี้เล่นตัวใหม่ เพราะ ตัวเก่าเวล 48 อัพ Aura ผิด
                      ปั่นใหม่ 1คืน เวล 24 ละ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                        ตั้งแต่เลิกWOWมาแล้วยังไม่มีเกมออนไลน์ตัวไหนที่จะทำให้ผมติดได้เลยครับ
                        ถูกครับ มันสุดๆๆๆๆๆ

Comment

มิวท่านเล่นสายไรงับผมเล่น Wizard เวล 178 (sv แท้ ) กำลังจะใช้เวทสุดยอดได้แม่งปิด sv แต่ cabal ผมเวล 12 sv
                          jupiter

Comment

ติด คาบาล ดีกว่้าติด คาราบาวแดง นะท่าน อิอิ

Comment

ปั้นตัวใหม่เหมือนกานครับ

Comment

Working...
                              X