Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA

CPU: i7-920 2.66GHZ
    FAN: Cooler Master V8
    Mainboard: ASUS P6T Deluxe V2 DDR3
    RAM: G.SKILL F3-12800CL9T-3GB
    FAN: GEIL CYCLONE
    Harddisk: WD Caviar Black 1TB/7200 FAEX 32MB SATA II
    Graphic Card: ASUS GTX285 1GB DDR3 PCI
    Power: ThermalTake ToughPower 850W

ไม่ทราบถ้าอยากจะ up ไว้เล่นเกมส์ให้เนียนกว่าดี จะต้อง up ตัวไหนบ้างครับ ยี่ห้อรุ่นไรครับ
    ชอบคุณครับ

GTX480 - 17900

Comment

GTX285 ยังไม่เนียนอีกเหรอครับ

Comment

Originally posted by Sn0w_Man View Post
        GTX285 ยังไม่เนียนอีกเหรอครับ
        ก็ดีครับแต่มีคนอยากซื้อต่อ ก็เลยอยากทราบว่าถ้าจะดีขึ้นกว่าเก่าน่าจะเล่นตัวไหนดีที่เหมาะกับสเปกผมอะครับ หรือต่อ SLI จะไหวไหมครับ หรือซื้อตัวใหม่ไปเลยครับ ยีห้อไหนดีครับ

Comment

Originally posted by people View Post
          ก็ดีครับแต่มีคนอยากซื้อต่อ ก็เลยอยากทราบว่าถ้าจะดีขึ้นกว่าเก่าน่าจะเล่นตัวไหนดีที่เหมาะกับสเปกผมอะครับ หรือต่อ SLI จะไหวไหมครับ หรือซื้อตัวใหม่ไปเลยครับ ยีห้อไหนดีครับ
          ซื้อใหม่ไปเลยครับ GTX285 มันไม่มี DX11 นิครับ อิอิ แล้วมีงบเท่าไหร่หล่ะครับ

ปล.DX11 ผมว่าเงามันคมกว่านะครับ อิอิ
          Last edited by supermango; 23 May 2010, 12:53:15.

Comment

GTX285 มันต่างดาวแล้วนะ
            - -* เอา 470 เข้ามาก็ไม่ต่างกันมาก

แต่470 กำลังจะลดราคา

Comment

Working...
            X