Announcement

Collapse
No announcement yet.

FM 2007

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FM 2007

คือว่า เกมส์ FMเนี่ย ถ้าอยากจะเล่นเนี่ยอ่ะครับต้องอั๊พ เครื่องยังไง คือต้องเพิ่มไรหรอครับ แรม CPUหรือว่ากาดจอ หรือฮาดดิสต้องSATA ถ้ามีงบ15000จะจัดเครื่องให้ได้ไหมีครับเอา4อย่างที่พูดถึงเมื่อกี้อ่ะครับ หรือจริงๆแล้วเป็ฯที่ตัวเกมส์เค้าช้าอยุ่แล้ว....
    ขอบคุณพี่ๆน้องที่ช่วยกันตอบคำถามนะครับ อยากรู้จริงๆ ขอบคุณครับ

เกมส์นี้เน้น CPU Ram HD เป็นหลักครับ ส่วนเรื่องจะเอาอะไรบ้างขอให้ท่านอื่นมาตอบแล้วกันครับส่วนผมแนะนำได้เท่านี้เหอๆ อ้อสเป็กผมในลายเซ็น เล่น FM ประมาณ 5-6 ช.ม ได้ 1ฤดูกาล ไม่รู้เร็วหรือป้าวนะ - -

Comment

ภาค 2007 นี่เค้าทำออกมาให้เล่นได้ไวกว่าภาคก่อนๆอย่างเห็นได้ชัดนะครับ ก็เน้น แรมเยอะหน่อย สัก 1g กับcpu ดีๆ เพราะฐานข้อมูลเยอะเลยเกมส์นี้

เวลาเริ่มเล่นแรกๆก็เลือกขนาดฐานข้อมูลให้เหมาะกับสเป็กเครื่องน่าจะดีนะครับ

Comment

ถูกต้องนะครับ

Comment

1 gb ไม่พอหรอกถ้าจะเอาประมวลผลไวนะ ผมเล่นมาหมดแล้วต้อง 2 gb ที่ไวๆนะเล่นแค่ 2-3 ฤดูกาลนะสิ ถ้าเล่นเกิน 5 -6 up ฤดูกาลนะไม่พอ

Comment

Working...
          X