Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงให้Taskbar เป็น 64bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงให้Taskbar เป็น 64bit

อ่าปกติtaskbar ผมชี้ไปดูมันจะไม่เป็นแบบนี้อะคับตามรูปมันจะเป็นหน้าจอเล็กๆตรงนั้นเลยไม่ทราบแก้ไขอย่างไรคับ

จากที่ผมเอาเมาส์ไปชี้มันเป็นแค่บรรทัดปกติมันจะเป็นรูปภาพของโปรแกรมนั้นๆเลยสมมมุติว่าผมเปิดเว็บอยู่เอาเมาส์ไปชี้มันจะเห็นในเว้บนั้นเลยโดยที่ผมไม่ต้องกดเข้าไป
    Attached Files
    Last edited by hanakaza; 23 May 2010, 15:27:32.

วินโด้อะไรอีกหว่า re....x84

Comment

ไม่เข้าใจคำถามคับ เรียบเรียงก่อนดีไหม อ่านแล้วงง

Comment

ใช้วินโดวส์อะไร ต้องการใช้ชี้ตรงไหนเป็นยังไง ขอแบบเต็มๆ ได้ไหมครับ

แต่ถ้าหมายถึงแบบในรูปหล่ะก็ มันมากับ Windows 7 ทั้ง 32bit และ 64bit อยู่แล้วครับ (X86, X64)
        Windows 7 Taskbar Thumbnails Preview

Comment

Originally posted by ozeris View Post
          ใช้วินโดวส์อะไร ต้องการใช้ชี้ตรงไหนเป็นยังไง ขอแบบเต็มๆ ได้ไหมครับ

แต่ถ้าหมายถึงแบบในรูปหล่ะก็ มันมากับ Windows 7 ทั้ง 32bit และ 64bit อยู่แล้วครับ (X86, X64)
          Windows 7 Taskbar Thumbnails Preview
          คับผมปรับให้มันเป็นแบบที่เอาเมาส์ชี้แล้วมีรูปไม่ได้อะคับไม่ทราบปรับยังไง

Comment

เปลี่ยนไปใช้ Theme Aero ของ Windows 7 Thumbnail preview มันก็จะโผล่กลับมา

Comment

Originally posted by aproject View Post
              เปลี่ยนไปใช้ Theme Aero ของ Windows 7 Thumbnail preview มันก็จะโผล่กลับมา
              ขอบคุณครับผมได้แล้วครับ

Comment

Working...
              X