Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก Monster มีนี่หน่อยเร๊ววว อยากให้ช่วยดูสายนี้มีของปลอมบ้างไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก Monster มีนี่หน่อยเร๊ววว อยากให้ช่วยดูสายนี้มีของปลอมบ้างไหม

น้าเอาสายนี้มาให้ครับ อยากให้ช่วยดูกันนหน่อยว่าสายรุ่นนี้ มันมีปลอมบ้างไหม แล้วเส้นนี้ของปลอมไหมครับ ใครเคยเล่น Monster แนะนำหน่อยนะครับ

เอาเล็บขูดตัวอักษรออกครับ ถ้าออกของแท้ (เคยอ่านมาอีกที ว่าของแท้ตัวหุ้มสายมันจะพิมพ์ลงไม่ติดแน่น ทำให้ขูดออกได้)

แต่ถ้าถามจริงๆผมไม่รู้เหมือนกัน รอท่านถัดไป อิอิ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      เอาเล็บขูดตัวอักษรออกครับ ถ้าออกของแท้ (เคยอ่านมาอีกที ว่าของแท้ตัวหุ้มสายมันจะพิมพ์ลงไม่ติดแน่น ทำให้ขูดออกได้)

แต่ถ้าถามจริงๆผมไม่รู้เหมือนกัน รอท่านถัดไป อิอิ
      ออกครับ แต่มันออกแรงพอควรด้วยหน่ะครับ แล้วของปลอมนี่ถ้าออกแรงแบบพอควร มันจะไม่ออกหรอครับ แล้วราคาสายนี้ประมาณ เท่าไหร่ ต่อเมตรหรอครับ

Comment

ไม่ใช่เซียน Monster แต่คิดว่าน่าจะสายของแท้แหละครับ เพราะรุ่นนี้ราคาไม่แพง เมตรละไม่กี่ร้อยเองมั้ง

Comment

ยี่ห้อนี้น่ากัวมากๆ แต่ถ้าราคาไม่แพงเค้าคงไม่ปลอมกันให้เมื่อยหรอกมั้ง

Comment

Working...
          X