Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีซ่อม vga เองแบบ Hardcore

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Nihilus View Post
    ใช้เตาอบเน้อ เข้าไมโครเวฟระเบิดแน่นอน กำ อิอิ
    Originally posted by nest10110 View Post

ห้ามใช้เตาไมโครเวฟนะครับ ที่ผมใช้เป็นเตาอบธรรมดา ถ้าใช้เตาไมโครเวฟมีแต่พังกับพังนะครับ
    5555+ กำ ผมนึกว่าเตาไมโครเวฟ อิอิ หวิดมีบึ้ม ^^

Originally posted by Sodx2 View Post
    อ้าว บ้านพี่ไม่มีไมโครเวพหรอครับ
    ไม่มีคับ ที่บ้านมีแต่ เตาแก๊ซ กับ เตาถ่าน คับ

Comment

ถ้าจะทำจริงๆ มันต้องเครื่องเป่าลมร้อน + น้ายาซ่อมชิ้นงานครับ รับรองแหล่ม

Comment

มีแต่ตะแกรงย่างไฟฟ้าทำได้ป่าว

Comment

ผมว่าเอาห่อแผ่น foid แล้วปิ้งเตาถ่านเลยดีไหม 555+

Comment

คอม จขกท รก+ฝุ่น+สกปรก มากมาย

กิกิ

ดูแลมันดีๆหน่อยนะคับ เดียวมันจะลาโลกไปซะก่อน

กิกิ

Comment

มีสาระนะครับ เป็นแนวทาง ในการซ่อมกาด หมดประกัน
              ดี คับ มีสาระดี +ตลกดีด้วย
              เออ เข้าใจทำเนอะ คนเรา

Comment

ต้องลอง ว่าแต่ แถวนี้มี ตู้อบขนมปังขายมะครับ อิอิ

Comment

55+

Comment

เก่ง

Comment

Working...
                    X