Announcement

Collapse
No announcement yet.

4890 ผมยังแก้ไม่หายช่วยหน่ยอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4890 ผมยังแก้ไม่หายช่วยหน่ยอครับ

ใช้ windows 7 64 bit +4890 driver 9.12 fix
    มันไม่มีให้ติกอ่ะ มัน จางๆ ติ๊กไม่ได้ ได้แค่เห็นทำอะไรไม่ได้เลย ผมก็ติ๊ก ตรอง Enable GPU scaling ล่ะนะ
    มันก็ทำอะไรในหัวข้อทั้ง 3 ไม่ได้เลย ใครเป็นแบบนี้บ้างแก้ไขกันยังไงหรอครับ (windows xp กับ hdd อีกตัวใช้ได้ปกติ ไม่มีปัญหาปรับได้หมด)
    Attached Files

มีแต่คนเข้ามาดูแต่ไม่มีคนตอบเลย
    Last edited by onemore; 23 May 2010, 21:27:31.

Comment

ทำไมไม่โหลดDriver ตัวใหม่มาละคับ 10.4 อะ ลบของเก่าให้หมดก่อนนะ แล้วรีสตาร์ทรอบนึงลงให้ แล้วก็ไปอัพเดท driver display จอมอนิเตอร์อะด้วย สำหรับwin7นะ ใช้ได้แน่นอน

Comment

Working...
      X