Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องมันมีอยู่ว่า...CQ42 + WINDOWS7 = WEBCAM ไม่มี DRIVER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องมันมีอยู่ว่า...CQ42 + WINDOWS7 = WEBCAM ไม่มี DRIVER

เรื่องมันมีอยู่ว่า...CQ42 + WINDOWS7 = WEBCAM ไม่มี DRIVER

ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอจะรู้เกี่ยวกับไดเวอร์ compaq CQ42 เป็นไดเวอร์ เว็ปแคม กับวินโดว์ 7

ผมหาไดร์เวอร์ไม่เจอครับทำไงดี หัวร้อนหมดแล้ว

ขอบพระคุณอย่างยิ่ง ครับ

CQ42-XXXX มีรหัสอะไรต่อท้ายครับ

Comment

Originally posted by Blademint View Post
      CQ42-XXXX มีรหัสอะไรต่อท้ายครับ
      มันไม่มีอ่ะครับ

Comment

...

Driver Win7

ของพวก CQ40-42 จะใช้ Driver ของ win vista ลงแทนได้เลยนะครับ จากประสบการร์

Comment

Originally posted by IndependenTz View Post
          Driver Win7

ของพวก CQ40-42 จะใช้ Driver ของ win vista ลงแทนได้เลยนะครับ จากประสบการร์

ได้แร่ะครับ ขอบคุงครับ

Comment

Working...
          X