Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sacn - Knights Contract

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sacn - Knights Contract

หวังว่า ออกมาแล้วจะมันส์สะใจนะ ถ้ากากพอๆกับ Nier แช่งพ่องตายยยย

เครดิต ดีจีโอ
    Sacn - Knights Contract

เปิดมา นังแม่มดโชว์นมเลยแฮะ

Nier เล่นกุ๊กกู๋ยังเสียดายแผ่น ไม่รู้ทำไม สงสัยไม่ใช่แนว

แต่ Knights Contract ขอซัก 70% ของป้าแว่นนี่โอเคเลย

Comment

เห็นป้าย xbox ด้วย ลงรึปล่าวไม่รู้อ่านไม่ออก T-T เกมส์น่าเล่นอีกแล้ว

Nier ผมว่าเนื้อหาดีหน่า รายละเอียดปลีกย่อยก็ดี(เกินไป) แต่ภาพห่วยบรรลัย

ขนาดไรท์เองยังเสียดายแผ่นเลย ยังดองไว้อยู่เลยตอนนี้ เด่วไปหา edit save แล้วเคลียๆดูฉากจบดีกว่า

Comment

ดูโหง่วเฮง แล้วคงได้แช่งแน่ๆ

Comment

จะบอกว่า แฟนๆ ของ PS3 เตรียมเฮ เพราะ Killzone 3 กำลังจะมาแล้วครับผม เห็นใน youtube มีรายงานเริ่มออกมากันแล้ว ยังไงแฟนๆ PS3 ไม่ได้จะได้รอคอยกันนานครับผม พอดีไม่อยากตั้งใหม่อ่าครับ เห็นว่า ห้องนี้น่าจะมีคนเล่น PS3 มาอ่าน เลยเอาข่าวมาฝากครับผม ไปละ (ปล.ผมเล่น น้อง X ครับ ^^)

Comment

เกมส์นี้ลงมัลตินิถ้าจำไม่ผิด พูดง่ายๆก็คือ ภาพ 360 น่าจะสวยกว่าแน่เลย
            คงไม่เสียเงินซื้อแผ่น ps3 ละ เซงตั้งแต่ Red Dead Redemption ถ้าของ ps3 สวยกว่าจะซื้อซักหน่อย
            แต่พอเห็นข่าวแล้วซื้อไม่ลง ตูซื้อแผ่นก็อบดีกว่า ฮ๋าาา

Comment

ว้าาวว อยากอุ้มแม่มด

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post

ว้าาวว อยากอุ้มแม่มด
                แค่อยากอุ้มอย่างเดียวเหรอเธอววววววววววว์

Comment

อย่างกับ quantum theory

1 หนุ่ม ถึก บึกบึนกับ หญิงสวย 1 นาง ช่วยเราสู้....

dejavu เเหะ.......

Comment

Working...
                  X