Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครโทรไปถามพันทิพมั้งครับ เรื่องX6 มาวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครโทรไปถามพันทิพมั้งครับ เรื่องX6 มาวันนี้

ใครรู้ว่า x6 จะมาวันไหน บอกทีนะครับ จะได้ไปซื้อมั้งอ่ะครับ

Originally posted by nitisars View Post
    ใครรู้ว่า x6 จะมาวันไหน บอกทีนะครับ จะได้ไปซื้อมั้งอ่ะครับ
    ไม่รู้มาวันใหนแต่วันนี้พันทิพ์เปิด เพื่อนที่ขายของในนั้นบอกมาครับ

Comment

เห็นว่าประกันเจ้า com7 มาสิ้นเดือนนะครับ เจ้าอื่น ๆ คงไล่ ๆ กัน
      แต่ละร้านตอนนี้ไม่มีของเลย

Comment

วันนี้ไปถาม บิสิเทค มาก็ของหมด

Comment

นั้นแหละครับ ผมก็ได้ข่าวมา ราวๆสิ้นเดือน แต่เนื่องจาก เกิดเหตุการณ์บ้านเมือง จะเกี่ยวกันไหม ที่ทำให้เลื่อนไปอีก

Comment

โทรถามมา3ร้าน เห็นบอกว่าอย่างเร็วก็ศุกร์-เสาร์ บางเจ้าก็บอกต้นเดือน

Comment

สอยมาแล้วอย่าลืมเทสให้ดูด้วยนะ อิอิ

---------------------------------------------------------------------------------------
              คลับเล็กๆของชาว2ล้อ แวะมาทักทายกันบ้างนะครับ www.d-riderclub.co.cc/

Comment

ครับผม ตอนนี้เงินผมมี 9450 บาทคิดอยู่ว่าช่วงที่ผมรอๆนี่น่าจะเก็บให้ได้ อีกซัก 2000 จะได้ 1090T มาเล่นเลย

ใครเข้ามาช่วยออกความเห็นหน่อยนะครับว่าระหว่าง

1055T+Toniq 120 Tower ราคารวม ราวๆ 9500 เอามาเสริมให้สวยๆ ไม่ได้ oc ไรมากมายครับ

หรือไม่ก็

1090T ไปเลย แล้วเก็บตังไปอีก ค่อยสอย Toniq 120 Tower มา

เลยอยากถามผู้รู้อีกซักเรื่องว่า 1055T เห็นว่า OC 4.0 สบายๆ กับ สอย 1090T มา OC จะได้ซักเท่าไหร่กัน

Comment

1090T มันBlack Editionนะ
                  ว่าแต่ท่านจะเอาไปทำอะไรอ่ะ
                  ผมว่า1055Tก็โอเคแล้วนะ

Comment

1055T เหยียบ 4.0 สบายๆครับ

Comment

1055T อีกเสียงครับ 4.0 สบายๆ ^^

Comment

Originally posted by horse View Post
                        1055T อีกเสียงครับ 4.0 สบายๆ ^^
                        มาอีก 1 เสียงครับ

Comment

โอ้ว 1055 หลายเสียงเลย

ก็ไม่ได้เอาไว้ไรมากมายครับ

ก็แค่คิดว่าถ้าเราจะซื้อทั้งที เอารุ่นใหญ่เลยดีไหม แหะๆ-*-(เปลืองมั๊กๆ)

Comment

1055T oc 4.00 GHz ถ้าไม่ได้เล่นห้องร้อนมาก ซิ้งค์อย่าง Hyper 212+ เอาอยู่
                            ซิ้งค์เดิมคงต้องในห้องแอร์เย็นๆอย่างเดียว

Comment

ยังไม่เคยเล่น อิอิ ไม่รู้ 4.0 สบายๆ มั้ย

Comment

Working...
                              X