Announcement

Collapse
No announcement yet.

Blitz Formula SE อัดด้วยน้ำแบบเต็มสูตรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ZoLKoRn View Post
    หุหุ นับวันยิ่งโหดขึ้นทุกวันเลยพี่หมอเรา

ปล.พี่ไม่อัดคะแนนอย่างอื่นบ้างอะครับ 3k03,3k05,3k01 อะไรพวกนี้ คะแนนน่าจะติดอันดับต้นๆทั้งหมดแน่เลยครับ
    กลับมาแล้วหรือครับท่านซอล
    อย่างอื่นก็ว่าจะเทสอยู่ครับ แต่เวลาใช้น้ำก็ขี้เกียจ คิดว่าคะแนนคงได้ไม่เท่าไหร่ พอใช้ LN2 ก็เกิดอาการตาลีตาเหลือกครับ ไม่มีเวลาให้เล่นหลายๆเทส เล่นของแบบนี้คนเดียวนี่มันหินโคดๆเลยครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
      กลับมาแล้วหรือครับท่านซอล
      อย่างอื่นก็ว่าจะเทสอยู่ครับ แต่เวลาใช้น้ำก็ขี้เกียจ คิดว่าคะแนนคงได้ไม่เท่าไหร่ พอใช้ LN2 ก็เกิดอาการตาลีตาเหลือกครับ ไม่มีเวลาให้เล่นหลายๆเทส เล่นของแบบนี้คนเดียวนี่มันหินโคดๆเลยครับ
      กลับมาได้ 2 วันแล้วครับ ส่วนที่ว่าตาลีตาเหลือกนี่ นึกภาพออกเลยครับ เหอะๆ

Comment

เข้ามาน้ำลายไหล...........

Comment

ปูเสื่อรอชมต่อคัฟ ~*

Comment

แรงงงง

Comment

เข้ามาดู....

Comment

เอาหม้อน้ำแช่ลังน้ำแข็งแล้วเอาพัดลมเป่าเร้ยยยยยยยยย อิ อิ

Comment

OHH

Comment

ส่งกำลังใจให้พี่หมอครับ วันก่อนโจเพิ่งไปชมความแรง8800GTXที่พี่หมอขายให้น้องพีคุงไปถึงบ้านน้องพีคุงเลยครับ

Comment

ขอขอบคุณพี่หมอมากๆครับ แรงดีจริงๆ

แต่มันก็ร้อนเอาเรื่องอยู่ ผมว่าจะไปซื้อตะแกรงปลาหมึก + พัดลม มาดับร้อนให้มันแล้วเนี่ย ฮี่ๆ

เมื่อคืน ตอนที่พี่โจมา

น่าจะเอา PSU อีกตัวนึง ต่อไฟตรงให้ 8800 อีกตัวเน๊าะ แล้วลองเทส SLI (แต่นึกได้อีกที ว่าไม่มี Bridge เอิ้กส์)

Comment

ถ้าจะเหมาเซท นี้ เท่าไหร่ละเนี่ย

Comment

แรงอีกแลวครบั

Comment

Originally posted by tumza View Post
                            แจ่มครับ ของแรงอีกแล้วครับ
                            ดูมาก กิเลสไม่หาย !!!

สอย ด่วน...

Comment

Working...
                            X