Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cpu I5 ช่วยแนะนำ ซิ้งทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cpu I5 ช่วยแนะนำ ซิ้งทีคับ

คือตอนนี้ใช้ ซิ้ง เดิมที่ติดมากะ cpu แล้วมันร้อนอะคับ อยากจะหาเปลี่ยนครับ ช่วยแนะนำหน่อยคับผม พอดีหายจาากวงการนี้ไปนานอ่ะคับ ส่วนใหญ่ใช้งาน เปิดตลอด 24ชม อะคับ

Megahalem 1850 จับคู่ด้วย cm 90cfmอีก2ตัวตัวละ200+

Comment

Originally posted by kurosawa View Post
      Megahalem 1850 จับคู่ด้วย cm 90cfmอีก2ตัวตัวละ200+
      Megahalem 1850.- ราคาในเว็บ tk และถ้าผมไปซื้อที่ร้าน tk สาขาเซียร์ หรือ ไม่ก็ พันทิพย์ประตูน้ำ ราคาจะ 1850.- เหมือนในเว็บป่าวครับท่าน สงสัย จะได้คำนวณตังค่าของ+น้ำมัน ถูก -*-

Comment

Originally posted by moonset View Post
        Megahalem 1850.- ราคาในเว็บ tk และถ้าผมไปซื้อที่ร้าน tk สาขาเซียร์ หรือ ไม่ก็ พันทิพย์ประตูน้ำ ราคาจะ 1850.- เหมือนในเว็บป่าวครับท่าน สงสัย จะได้คำนวณตังค่าของ+น้ำมัน ถูก -*-
        เหมือนกันครับ แต่อยู่ที่เขาจะลดได้มากน้อยแค่ไหน ^ ^

Comment

Originally posted by kurosawa View Post
          +1 คร้าบ หรือถ้าอยากสวยก็หาพัดลมกรอบใส Tt Smart Fan 2400 รอบทั้งแรงทั้สวยทั้งเย็น ตัวเดียวก็เอาอยู่

----------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by siamauto View Post
            เหมือนกันครับ แต่อยู่ที่เขาจะลดได้มากน้อยแค่ไหน ^ ^
            ครับผม ใจจ้า สิ้นเดือนมีสอย *0* มะรู้ วาสนาจะได้ ไปพันทิพย์ประตูน้ำ หรือ เซียร์ มะรู้ ประตูน้ำจะเปิดป่าว *0*

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะคับ เด๋วพุ่งนี้จะไปจัดครับ

Comment

จัดแล้วเอามาโชว์กันด้วยนะ ที่บ้านของเรา ^ ^

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=559473

Comment

Working...
                X