Announcement

Collapse
No announcement yet.

5770 ใช้2ตัวต่างเวลากัน ถ้างงเข้ามาอ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5770 ใช้2ตัวต่างเวลากัน ถ้างงเข้ามาอ่าน

คือที่เครื่องใช้ HIS 5770 ลงไดร้เวอร์เรียบร้อย เล่นเกมส์ได้ ต่อจากนั้นก็ถอดเก็บ
    แล้วผ่านไป 1 อาทิตย์ ก็เอา 5770 อีกยี่ห้อมาใส่ที่เครื่อง
    อยากถามว่าต้องเอาไดร้เวอร์เก่าออกแล้วลงใหม่มั้ยครับ

ไหนๆก็โพสแล้วถามอีกนิดครับ
    คือที่เครื่องเป็น XP SP3 แบ่งเป็น 2 ไดร้
    ไดร้ D เก็บไฟล์หนัง
    ไดร้ C ลงวินดว์+โปรแกรม
    ถ้าเราจะลง WIN 7 ไดร้ D จะหายมั้ย หรือเราต้องไร้ลงแผ่นเก็บก่อน
    ไม่เคยจิงๆ
    Last edited by marryrong; 24 May 2010, 20:28:03.

D ไม่หายครับยังคงอยู่ดี ถ้าไม่สั่ง format ผิดล่ะนะ...

Comment

คำถามแรก ไม่ต้องลบครับ ใส่ได้เลย
      คำถามที่สอง ไม่หายครับ หรือถ้าหายมันก็เอากลับมาได้ ส่วนใหญ่จะเป็นเพราะมันซ่อนไดว์ไว้ครับ แนะนำให้แยกกันนะครับ XP กับ 7

Comment

Originally posted by vibe View Post
        คำถามแรก ไม่ต้องลบครับ ใส่ได้เลย
        คำถามที่สอง ไม่หายครับ หรือถ้าหายมันก็เอากลับมาได้ ส่วนใหญ่จะเป็นเพราะมันซ่อนไดว์ไว้ครับ แนะนำให้แยกกันนะครับ XP กับ 7

งง ตรงที่แนะนำให้แยกกันครับ

ในเครื่องมีได้ทั้ง XP และ WIN7 หรอครับ

Comment

โทษทีครับ พิมพ์ไม่ละเอียด แนะนำให้ลงแยกไดว์กันครับ ไม่ควรจะเอาทั้ง 2 วินโดว์นี้มาอยู่ในไดว์เดียวกันนะครับ

Comment

ขายแล้วซื้อใหม่เหมือนผมเลยครับ ทำใจตัดมันไม่ลง ของมันดีจริงๆ

Comment

Working...
            X