Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver Nvidia 257.15 Beta มาให้ลองแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...เวอร์ชั่นโดดซะน่าตกใจ...ได้เวลาซื้อ GTX4xx แล้วสินะเรา

Comment

ผมยัง ใช้ 197.45 อยู่ เลย

โดด ไปเเบบนี้ เสียว จัง

Comment

ตอนลง windows 7 ผมมันเตือนไรแดงๆด้วยอะ ว่าจะลง หรือไม่ลง
        พอดีไม่ได้อ่าน หรือถ่ายรูปไว้ มือไวเลยกดลงไปแล้ว

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
          ตอนลง windows 7 ผมมันเตือนไรแดงๆด้วยอะ ว่าจะลง หรือไม่ลง
          พอดีไม่ได้อ่าน หรือถ่ายรูปไว้ มือไวเลยกดลงไปแล้ว
          เป็นทุก Windows หล่ะครับ

มันเป็นเพราะ Beta ครับ

มันเลยถามว่า จะลงมั้ย?

แต่ถ้าเป็น WHQL มันจะไม่ถามครับ

Comment

^
            ^
            ^WHQL ก็เป็นครับ

Comment

เดี๋ยวตอนเย็น จะลองเล่นหลายๆ เกมส์ดูครับ

Comment

Originally posted by EvildolL View Post
                ผมลงแล้วเข้า Metro2033 ไม่ได้อะครับ

ใครลองแล้ว เข้าได้บ้างครับ
                ตะกี้ลองแล้ว ก็เข้าได้ตามปกตินะครับ ลองลง ฟิสิก จากในโฟลเดอร์เกมส์ดูครับ แต่ผมดูแล้วมันก็ตัวเดียวกันนะครับ

Comment

DOTA จะแรงขึ้นไหม ฮาๆๆ

Comment

เลขเวอร์ชั่นโดด ดีจัง ^^

Comment

Originally posted by jarr View Post
                      ตะกี้ลองแล้ว ก็เข้าได้ตามปกตินะครับ ลองลง ฟิสิก จากในโฟลเดอร์เกมส์ดูครับ แต่ผมดูแล้วมันก็ตัวเดียวกันนะครับ
                      ได้แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by gonpofin View Post
                        ^
                        ^
                        จริงหรอครับ

ทำไมผมไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ

หมายถึง WHQL ไม่เห็นนะครับ

Comment

Originally posted by gonpofin View Post
                          ^
                          ^
                          แต่ผมไม่เป็นนะ ผมถึงสงสัยไงว่ามันคืออะไร
                          เพราะปกติผมไม่ค่อยได้ใช้ beta เลย
                          แต่เห็นผลเทสตัวนี้แล้วน่าลอง

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                            จริงหรอครับ

ทำไมผมไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ

หมายถึง WHQL ไม่เห็นนะครับ
                            ใช่ครับผมลงตัว WHQL จากหน้าเว็บ nvidia ไม่เคยเป็นเหมือนกัน

Comment

WHQL ไม่เป็น อีกเสียงครับ และก็ไม่เคยเจอ ที่เค้าขึ้น เท่าที่ผมรู้มาคือ เค้าจะบอกว่า ไดร์เวอร์ตัวนี้ ยังไม่ผ่านการตรวจสอบจาก microsoft ท่านยังจะลงต่ออีกไหม ถ้าลงก็ลงไป ถ้าไม่ลง ก็ ไม่ต้องลง อะไรประมาณเนี้ยแหละ
                              Last edited by jarr; 25 May 2010, 17:38:34.

Comment

มารับรองว่าแรงขึ้นทันตาเห็นครับ..................

Comment

Working...
                                X