Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหาเพื่อนเล่น Company of Heroes ผ่าน Hamachi ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหาเพื่อนเล่น Company of Heroes ผ่าน Hamachi ครับ

คือผมชอบเกมส์นี้มากเลยครับ แล้วเพื่อนผมไม่ค่อยมีใครเล่นเลย

ใครว่างๆอยากเล่น หรืออยากรู้วิธีเล่นผ่าน Hamachi Add mail มาคุยกันนะครับ
    isa_klui@hotmail.com
    ครับผม

ผมก็ชอบครับเกมส์นี้อะ แต่มันเล่นยากส์มั่กๆเลยครับ ปัญหาหลักของผมคือปั้มทรัพยากรไม่ทัน จับจุดมาหลายวันละสู้กะบอทแบบอ่อนสุด ยังไม่ชนะเรยครับ พอจะตั้งตัวได้หน่อย ลูกปืนครกลงยังกะ***ฝน ดับคาฐานเรยครับ เล่นไม่ชนะซักที

Comment

Hamachi มานคือไรอะ.....ขอถามโง่ๆ หน่อย...

Comment

...

Originally posted by CK View Post
        Hamachi มานคือไรอะ.....ขอถามโง่ๆ หน่อย...
        ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

โปรแกรมจำลองต่อระบบ LAN ผ่านเน็ตเหมือนต่อสายแลนกันจิงๆเลย

Comment

ฮานิมิ กินอร่อยดี
            ฮาตามิ ไอนี้แล้วแต่บคคลคับ
            = ="

Comment

Hamachi เป็นโปรแกรมจำลองแลนครับผม ทำให้เหมือนว่าเครื่องอยู่วงแลนเดียวกัน เพราะเกม Company of Heroes มันต่อผ่าน TCP/IP ไม่ได้ครับ

ผมก็เล่นไม่ค่อยเก่งอารายอ่าครับ อยากเล่นออนไลน์มั่ง ><

Comment

อ่าไม่มีใครอยากเล่นกะป๋มเยย หรือเกมส์นี้มันไม่ค่อยมีใครเล่นแล้ว >.<

Comment

เล่นด้วยครับ ขอบอกว่าผมอ่อนนะ แอดที่ GuruX2@hotmail.com ถ้ามีโอกาสน่าจะเล่นได้เพราะมีแผ่นแท้อยู่ แต่ตอนนี้ HDD เต็มไปด้วย Stalker แล้วครับ

Comment

เล่นด้วยครับ ขอบอกว่าผมอ่อนนะ อ่อนโคตรๆ อาจจะมีโดนยำใหญ๋ แอดมาที่ GuruX2@hotmail.com ถ้ามีโอกาสน่าจะเล่นได้เพราะมีแผ่นแท้อยู่ แต่ตอนนี้ HDD เต็มไปด้วย Stalker แล้วครับ

Comment

เอาชื่อห้อง+พาสมาเลยครับ

จะแอดไว้ ว่าแต่อัพแพทล่าสุดป่าวครับ

Comment

Patch ล่าสุดครับ

ผมไม่ค่อยได้ออน Hamachi อะครับออนเฉพาะเวลาจะเล่นกันเท่านั้น (คนอื่นก็น่าจะเป็นยังงั้นด้วย >< เพราะไม่รู้จะออนไปทำไม ออนเอ็มดีกว่า)

เพราะฉะนั้นผมว่า Add mail มาคุยกันก่อนเล่นดีกว่าอ่าครับ >.<

Comment

ทุกท่านที่จะเล่นก็แอดเข้ามาที่ห้อง COH Thailand พาส coh

Comment

Working...
                          X