Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกียวกับ เสียง ไบออส MSI KA790GX-M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกียวกับ เสียง ไบออส MSI KA790GX-M

คือ มัน ร้อง บี๊บ 1 ครั้ง (เหมือน บู๊ต ผ่านปกติครับ)

แต่ก่อนจะผ่านไปโดยดี ก็มีเสียง บี๊บ มาอีก 4 ครั้ง แบบ 1-2-1

คือ บี๊บ 1 ครั้ง แล้วอีก 2 ครั้งติดๆกัน และอีก 1 ครั้ง ค่อยมาหน้าวินโดว์

แต่ก็เข้า วินโดว์ได้ปกติแต่ช้าครับ

อัพ ไบออส มาตัวล่าสุดแล้วครับ เป็นตั้งแต่ ซื้อมาใหม่เลยครับ

คือผมคิดว่าปกติมันต้องดัง บี๊บ ครั้งเดียวไม่ใช่หรอครับ ที่ผมเข้าใจนะ

ของเพื่อนๆคนที่ใช้รุ่นนี้เสียงเป็นยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ....
Working...
X