Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลอง e6600 หน่อยละกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลอง e6600 หน่อยละกันครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=226634

e6600 l630+dark+d9gct
    หล่อเย็นด้วย u120ex+mx1+พัดลมบ้านหม้อled
    ตอนนี้มีแค่ pi1M นะครับ
    ไว้จะเทสแล้วนำมาโชว์เรื่อยๆ

ขอบคุณครับ
    ^^

แรงมากเลยท่าน อยากดูตู้ปลานะครับ

Comment

แรงมากกกกกกกกกกกกกก

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ขอผลเทสอื่นๆด้วยสิ เทส PI อย่างเดียวยังถือว่าไม่นิ่งนะครับ

Comment

หมดแล้วเหรอท่าน ....แป๋วววว อดชมผลงานเลยแฮะ

Comment

แรงโคตรๆ

Comment

เด๋วขอจัดการความร้อน กะเปลี่ยนแรมก่อนนะครับ
                (ไม่กล้าอัดมาก กลัวแต๊บ) ไว้เอา g.skill
                แล้วจะอัดโชว์ใหม่ครับ ตอนนี้มันยังไม่ stable น่ะครับ
                ยังเทสได้ไม่หมดทุกอย่าง ไว้จะมาเป็นผลงาน
                เร็วๆนี้ครับ ^^

Comment

ได้E6600มาแล้วหรอครับ ดีใจด้วยนะครับ แรงดีจริงๆ อิอิ

Comment

4`G แรงครับ

Comment

Working...
                    X