Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Split Second

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครเล่น 10 นาที ลบ...ลองดูอีกหน่อยซิครับ

โหมดเท่าที่ตอนนี้ผมได้เล่น
    1.แข่ง ใช้ระเบิดตามฉากได้ + ทางลัดได้
    2.แข่งคัดออก (ยาก นิด + ต้องใช้ดวงด้วย)
    3.แข่งหลบกับดักตามฉาก
    4.หลบ ฮ. ถล่ม
    5.แข่งแบบ หนัง Death Race...มีถังระเบิดตกมาเพียบ (ผมชอบนะโหมดนี้ ลุ้นดี)
    6.ฉากสุดท้าย ของแต่ละ Map ... มันส์มาก เพราะโดนทั้ง ระเบิดของฉากเอง กับ ของ AI อีก
    7.น่าจะมี อีก 2-3 โหมดที่ผมยังไม่ปลดล็อกครับ

โดยรวมผมว่าแก้เซ็งไปได้พักใหญ่นะ
    ใครที่เล่นแปปเดียวแล้วลบ น่าเสียดายนะครับ
    ไหน ๆ ก็ไม่มีอะไรเล่นช่วงนี้แล้ว ... น่าเอามาลองใหม่นะครับ^^

Comment

Originally posted by kasrv84685 View Post
      ใครเล่น 10 นาที ลบ...ลองดูอีกหน่อยซิครับ

โหมดเท่าที่ตอนนี้ผมได้เล่น
      1.แข่ง ใช้ระเบิดตามฉากได้ + ทางลัดได้
      2.แข่งคัดออก (ยาก นิด + ต้องใช้ดวงด้วย)
      3.แข่งหลบกับดักตามฉาก
      4.หลบ ฮ. ถล่ม
      5.แข่งแบบ หนัง Death Race...มีถังระเบิดตกมาเพียบ (ผมชอบนะโหมดนี้ ลุ้นดี)
      6.ฉากสุดท้าย ของแต่ละ Map ... มันส์มาก เพราะโดนทั้ง ระเบิดของฉากเอง กับ ของ AI อีก
      7.น่าจะมี อีก 2-3 โหมดที่ผมยังไม่ปลดล็อกครับ

โดยรวมผมว่าแก้เซ็งไปได้พักใหญ่นะ
      ใครที่เล่นแปปเดียวแล้วลบ น่าเสียดายนะครับ
      ไหน ๆ ก็ไม่มีอะไรเล่นช่วงนี้แล้ว ... น่าเอามาลองใหม่นะครับ^^
      555 ยังไม่ลบนะ แต่เล่นเกมส์อื่นอยู่ครับ เสียอย่าง ไม่ชอบกราฟฟิกส์ครับ ดูไม่สวย

Comment

เอ.....ผมว่ามันก็ไม่เลวนาาา (หรือผมปรับสูงก็ไม่รู้)
        แต่อย่าเทียบกะ Grid ละ = =

แต่ที่แน่ ๆ เล่นแล้วปวดหัว .... เล่นที เกรงทั้งตัว T-T

Comment

เห็นด้วยอีกคน

ผมชอบนะครับ หนุกดี
          แต่จำไม่ได้แระ
          ว่าได้ ปุ่ม Shift เอาไว้ทำอารายอ่ะ??
          กดใช้แต่ Crtl อย่างเดียวเลย

Comment

ผมว่าเกมนี้เป็นอีกเกมหนึ่งที่คงเก็บไว้เล่นไม่รู้เบื่อ เพราะเล่นแล้วสะใจดี ฮ่าๆๆ

Comment

เวลาชนคันอื่น มันทื่อๆยังไงก็ไม่รู้อะ ชน ปัก แค่เนี้ย ไม่มีปัดอะไรเลย เซงๆ

เล่นเวลาเครียดๆครับ

Comment

เกมนี้ผมชอบมากเลยครับ ไอเดียเจ๋งดีแข่งรถแบบนี้ ใช้ความสนุกของฉากได้ เต็มที่ดีจัง สะใจมากมาย

กับ Blur แล้ว เก็บของยิง กัน เหมือนที่ๆเคยเล่นมา ดูไม่ตื่นเต้น เท่าไรเลย

ชอบมากครับ

Comment

ผมเล่นตอนแรกใช้คลีบอรส์เล่น พักเดียวลบทิ้ง พอไปชื้อจอยราคา189 มาใช้กับ วิน7/64 ลงเกมส์ใหม่ทดลองจอย อ้าวติดใจเลยมันดีนี่หว่า ขนาดลูกสาวผมอายุ13 ยังมาเล่นด้วยเลยครับ และเล่นเก่งกว่าผมอีก ปลดล๊อคได้หลายด่านแล้ว ครับ

Comment

Working...
                  X