Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7 980X + RIIIE + GTX480S

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอ 0 เปอร๋เซนต์ 10 เดือนแล้วกัน
    ครบทีมสงสัยมีแตะ 60000

Comment

งานนี้สงสัยต้องใช้ไสยศาสตร์เข้าช่วย
      แอบสักมังกรเจ็ดหัวตัวใหญ่มางับหกหัว

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
        พอดีเห็น system แล้วขอบตาร้อนผ่าวๆเลยครับพี่
        ลืมเฮียเค้าสนิทเลย
        ไม่เป็นไรครับ...............นู๋ไม่ต้องการให้ใครมาคิดถึงเหมือนกัลลลล.

Originally posted by xwings View Post
        ขอ 0 เปอร๋เซนต์ 10 เดือนแล้วกัน
        ครบทีมสงสัยมีแตะ 60000
        Originally posted by xwings View Post
        งานนี้สงสัยต้องใช้ไสยศาสตร์เข้าช่วย
        แอบสักมังกรเจ็ดหัวตัวใหญ่มางับหกหัว
        0 เปอร์เซนต์ 10 เดือนได้ครับ แต่ขอดาวน์ 99 เปอร์เซนต์ก่อนนะครับ......ส่วนเรื่องมังกร ผมมีแต่งูเล็กๆ หัวเดียวเองครับพี่.............

Comment

ระดับท่านว้ง ท่านเต้(โดนด้วยนะ)..ANACONDA>>ชัวร์..อิอ

Comment

ระดับท่านว้ง ท่านเต้(โดนด้วยนะ)..ANACONDA>>ชัวร์..อิอ
            ของผมมาตรฐานคับพี่ แต่เสี่ยเค้าต้อง

ขาว(ผม) ยาว(สายตา) ตึง(หู)

Comment

Originally posted by matoom View Post
              ของผมมาตรฐานคับพี่ แต่เสี่ยเค้าต้อง

ขาว(ผม) ยาว(สายตา) ตึง(หู)

matoom มาตรฐานหรือไม่ต้องถาม FC>MM>AA ครับ....................

Comment

ยอมมอบตัวครับเสี่ย

ไม่กล้าเกรียนละ

Comment

โอ้ววว...นี่สิของจริง !

ปล.ถ้าปิด PhysX คะแนนรวมออกมาเท่าไหร่อะครับ ?
                  ปล2. 980X retail ตัวนี้ที่ 4.61G ใช้ไฟเท่าไหร่หรือครับท่าน ? พอดีมี ES batch เดียวกันนี้แต่ยังไม่เคยลอง มาหาข้อมูลไว้ก่อน

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                    โอ้ววว...นี่สิของจริง !

ปล.ถ้าปิด PhysX คะแนนรวมออกมาเท่าไหร่อะครับ ?
                    ปล2. 980X retail ตัวนี้ที่ 4.61G ใช้ไฟเท่าไหร่หรือครับท่าน ? พอดีมี ES batch เดียวกันนี้แต่ยังไม่เคยลอง มาหาข้อมูลไว้ก่อน
                    driver beta ตัวนี้มันปิด PhysX ตรงไหนหนอ หาไม่เจอครับ ส่วนไฟ ผมเทสที่ 1.5 ครับ ต่ำกว่านี้มีแอบดับ............

Comment

โอ้ว... 1.5V on Air มันเยี่ยมมมอะไรเยี่ยงนี้ !

ส่วน PhysX ปิดตรงไหน อันนี้คงต้องงมดูด้านขวานั่นหละครับ ยังไม่เคยลองเลย เหอะๆ (นานๆทีจะได้จับ NV )

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                        โอ้ว... 1.5V on Air มันเยี่ยมมมอะไรเยี่ยงนี้ !

ส่วน PhysX ปิดตรงไหน อันนี้คงต้องงมดูด้านขวานั่นหละครับ ยังไม่เคยลองเลย เหอะๆ (นานๆทีจะได้จับ NV )

Second run................

ไฟตั้งไว้ที่ 1.5 แต่ตั้ง load line ไว้ที่ full มันเลยจัดให้ 1.52 ซะงั้น.......
                        Last edited by yoonlinwong; 25 May 2010, 17:43:10.

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
                          driver beta ตัวนี้มันปิด PhysX ตรงไหนหนอ หาไม่เจอครับ ส่วนไฟ ผมเทสที่ 1.5 ครับ ต่ำกว่านี้มีแอบดับ............
                          ตรง PhysX Setting น่าจะมีให้เลือก Disable นะครับพี่

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                            ตรง PhysX Setting น่าจะมีให้เลือก Disable นะครับพี่
                            นั่นนะสิปัญหา เพราะมันไม่มีอ่ะดิ มีแต่ให้เลือกว่า จะใช้ cpu หรือ gpu ตัวไหนเป็นตัวคำนวน PhysX .................ลองดูแล้วจะรู้เองครับ.........

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
                              นั่นนะสิปัญหา เพราะมันไม่มีอ่ะดิ มีแต่ให้เลือกว่า จะใช้ cpu หรือ gpu ตัวไหนเป็นตัวคำนวน PhysX .................ลองดูแล้วจะรู้เองครับ.........
                              อ้าวเวรกรรม เจอ driver แบบบังคับเปิด

Comment

อ้าวเวรกรรม เจอ driver แบบบังคับเปิด
                                สงสัยจะเป็นเยี่ยงนั้นครับ..................

Comment

Working...
                                X