Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลังแรด น้อยพัดลมคู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พลังแรด น้อยพัดลมคู่

เนื่องจากไม่มีไรทำ มองไปเห็น vga XFX 9800 GTX ว่างๆเลยเอามือเข้าอั้ง ดูระหว่างการ์จอกับ
    power อือ ร้อนดีจังพัดลมpowerเป่าขึ้นมาซะงั้น ร้อนโคดเลยเอาพัดลม 12cm 2ตัวมาพูกด้วย
    ที่รัดสาย เปาเลย555จาก 63 องศา ลดลงมา เหลือ 55องศาแรงดี แต่สงใสต้องไปพัดพิทย์ไปอยู่ดี ไปซื้อพัดลมดูดลมออก กะตัวเป่าVGA

Attached Files

กล้องดี ครับแต่ผมมือสั่น

Comment

9800GTX เหมือนกัน ของผมไป 65 เดียวทำบ้างดีกว่า

Comment

Originally posted by PICNICK View Post
        9800GTX เหมือนกัน ของผมไป 65 เดียวทำบ้างดีกว่า
        เดี่ยวผมไปซื้อพัดลมดูดลมร้อนจากpower ออก อาจลดได้อีกมั่ง

Comment

เป่าใส่การ์ดจอ หรือดูดออกจากการ์ดจออ่ะครับ

Comment

อ่อไอ้ที่ วางไว้บนการ์ดอ่าครับ เป่า

แต่ผมจะซื้ออีกตัวมาดูดลมร้อนจากpower ไม่ให้เป่าไปโดน การ์ด ครับจะลองว่าลดได้อีกไหม

Comment

ทำไมพัดลม psu ท่านเป่าออกจาก psu ล่ะครับ
              มันน่าจะเป่าเข้า psu นิครับ
              งง
              555

Comment

Originally posted by viewer17 View Post
                ทำไมพัดลม psu ท่านเป่าออกจาก psu ล่ะครับ
                มันน่าจะเป่าเข้า psu นิครับ
                งง
                555
                ไม่รู็เหมือนกัน แต่เอามือไปอังดูลมร้อนขึ้นมาอ่ะ

Comment

อากาศมันร้อน

Comment

พัดลม PSU มันเป่าเข้าตัวมันเองครับ ที่ว่าร้่อนมันนะจะเป็นไอร้อนที่พัดลมมันดูดเข้าไปอ่ะครับ

Comment

ง่า การ์ดจออันเดียวกันเลยอิอิ

Comment

Working...
                      X