Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนถามท่านผู้รู้ทั้งหลาย ว่าจะหาพื้นที่ในรูปภาพโดยใช้โปรแกรมโฟโต้ช๊อปยังไงอ่ะครับเห

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนถามท่านผู้รู้ทั้งหลาย ว่าจะหาพื้นที่ในรูปภาพโดยใช้โปรแกรมโฟโต้ช๊อปยังไงอ่ะครับเห

คืออยากเรียนถามท่านทั้งหลานอ่ะครับว้่โฟโต้ช๊อปเนี่ยะมันใช้หาพื้นที่ในรูปได้ไหมครับ อยากทราบวิธี ท่านใดทราบโปรดแชร์ความรู้ด้วย ขอบคุณมากครับ

Originally posted by chatsang View Post
    คืออยากเรียนถามท่านทั้งหลานอ่ะครับว้่โฟโต้ช๊อปเนี่ยะมันใช้หาพื้นที่ในรูปได้ไหมครับ อยากทราบวิธี ท่านใดทราบโปรดแชร์ความรู้ด้วย ขอบคุณมากครับ

กด f8 จะได้หน้าต่าง info สามารถดูความกว้างยาวของภาพได้ ถ้าหาพื้นที่คงต้องคูณกันเอง กxย

Comment

Working...
    X