Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเกมส์Rainbow6:Vegas หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเกมส์Rainbow6:Vegas หน่อยคับ

เวลาจะดูแผนที่กด TAB ใช่มั้ยคับ แล้วทีนี้เวลาจะปิดหน้าต่างแผนที่ทำไงคับ ผมต้องกดEscทุกทีเลย ขอบคุณคับ

ซอฟท์แวร์เกมมีปัญหาแล้วละ
    ปกติเวลาดูต้องกดแช่ พอปล่อยคีย์มันก้อปิดไปเองนะ

Comment

ถูกของท่าน ECHO ครับผม แค่ปล่อยมือเฉยๆครับ

Comment

สงสัยลง patch ไม่ครบ(เกี่ยวหรือป่าวคับ) ลงถึงแค่ 1.03 เอง มันจะโหลด 1.05แต่ขี้เกียจลอเลย cancel ไป

Comment

ชัวร์ ซี้เบ้ง แล้วท่าน ผมเล่นจบแล้ว คุณลองเล่นให้จบ แล้วดูฉากจบแล้วจะรู้ว่า มันต้องทำให้เสียตังค์อีก

Comment

Working...
          X