Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูการ์ดตัวไหนที่เล่นBio5ดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูการ์ดตัวไหนที่เล่นBio5ดีกว่าครับ

ไม่ทราบว่า การ์ด3ตัวนี้ตัวไหนเล่น Bio5ได้ดีกว่า

Winfast GF7600GS 256MB DDR2 AGP
    Sapphire Radeon HD 2600 Pro - 512MB DDR2 AGP
    Spark GF7300GT 256MB DDR3 AGP

รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

ไม่มีซักอันที่เล่นลื่น
    ของผม ATI HIS 5770 ลื่นดีมาก
    แล้ว CPU ต้อง 2 หัวขึ้นไปด้วยนะราคาพันกว่าบาทก็ลื่นแล้วสำหรับ Bio5
    ถ้าอยากเล่นเกมที่ออกมาใหม่ๆลื่นก็ CPU 4 หัว แพงหน่อย
    การ์ดแรงแค่ไหนก็ไม่ลื่นถ้าเกิดคอขวดที่ CPU

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X