Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม แรมบัส667กับ800 ต่างกันมากมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม แรมบัส667กับ800 ต่างกันมากมั้ย

เรื่องความแรง+ใช้งานโดยรวม หรือว่าขึ้นอยู่กับcpu
    กำลังจะซื้อแรม เลือกไม่ถูกราคามันต่างกันนิดหน่อย

ตามที่ผมเคยใช้แบบธรรมดาๆไม่รู้สึกต่างเลยคับ

Comment

ชอบรูปครับ

Comment

667 กับ 800 ไม่ต่างครับ 1066 ต่างแน่ครับ

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
          667 กับ 800 ไม่ต่างครับ 1066 ต่างแน่ครับ

ถ้าซื้อใหม่เอา เยอะไว้ก่อนครับ ถ้าราคาไม่ต่างกันมาก

Comment

ไม่รู้ว่าผมล้าสมัยหรือเปล่า ถ้า MB มันรองรับถึงเเค่800ก็จัด800ไปดีกว่าครับ

Comment

667 ก็ลากไป 800 ได้ครับ อิอิ แต่ราคาปัจจุบันคงไม่หนีกัน เอาบัส 800 โลด

Comment

Working...
              X