Announcement

Collapse
No announcement yet.

m4a785td v-evo รองรับ sata3ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m4a785td v-evo รองรับ sata3ไหมครับ

ผมอยากซื้อ hdd ตัวนี้มาใส่ครับ ขอคำแนะนำทีครับ

__1 TB. Western 64MB Black (SATA3) 3-Y 3,390

สินค้า 1 TB. Western 64MB Black : การเชื่อมต่อแบบชนิด SATA3 : ขนาดความจุข้อมูล 1 TB. : ความเร็วในการหมุนแผ่นแม่เหล็กที่ 7200 RPM. : มีหน่วยความจำบัฟเฟอร์ขนาด 64MB. : รับประกันอายุการใช้งาน 3 ปี : อัพเดทครั้งล่าสุด 22 พ.ค 2553

แล้วตัวนี้กับสีฟ้า ต่อ raid0 500gb 2ตัว แบบไหนแรงกว่ากันครับ
    Attached Files
    Last edited by ternarak; 26 May 2010, 03:58:04.

ไม่รับครับ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
      ไม่รับครับ
      ขอบคุนครับ

แล้วพอจะแนะนำบอดที่รองรับ sata3 แบบatx ราคาถูกๆได้ไหมครับ ใช้งานเล่นเกมแบบบ้านๆ ไม่oc ครับ

หรือผมจะซื้อ500 กิก 2ตัวมาต่อเรดดีครับ ช่วยแนะนำทีครับแบบไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

ใส่ได้ครับ จำไม่ว่าเคยอ่านในบล็อก เว็ปนี้แหละ

Comment

HD ข้างบนที่ว่าใส่บอร์ด SATAII ได้ครับ ผมใช้ WD ตัวนี้อยู่

ส่วน 500G 2 ลูก raid0 มันย่อมแรงกว่าอยู่แล้วฮับ

Comment

ขอบคุนสำหรับคำแนะนำ นะครับ

Comment

Working...
            X