Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความร่วมเล็กน้อยนะครับ [เกี่ยวกับการนำ Driver มาแจก]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความร่วมเล็กน้อยนะครับ [เกี่ยวกับการนำ Driver มาแจก]

ก็ไม่มีอะไรมากนะครับ ..

ขอแค่เวลาตั้งกระทู้ นำ Driver มาแจกแล้ว

ช่วยทำโพล หรือว่าทำโหวตด้วยนะครับ

เหมือนกับเว็ปดังๆ ของเมืองนอกน่ะครับ

เพื่อเป็นสิ่งการันตรี ให้กับทุกๆ ท่านที่อยากจะลองใช้ดู ว่า

มีปัญหา หรือว่า พอใจกับ Driver ตัวนี้มั้ย

ตัวอย่างง่ายๆ เช่น

Source : guru3d.com

หัวข้อ : คุณคิดว่า Driver ทำงานเป็นอย่างไร

-ดีว่าเวอร์ชั่นก่อน
    -พอๆ กับเวอร์ชั่นก่อน
    -แย่กว่าเวอร์ชั่นก่อน

อันนี้ก็แล้วแต่ท่านจะ คิดขึ้นมาเองก็ได้นะครับ

แต่ว่าอย่าตั้งแบบที่ว่าผู้อื่นไม่ได้ประโยชน์นะครับ

เพื่อประโยชน์ส่วนรวมของ ทุกๆ คนนะครับ

ขอบคุณมากๆ นะครับ

ปล. ร่วมมือนะครับ พิมพ์ตกไป
    Last edited by Kraiwit; 26 May 2010, 03:51:43. Reason: ร่วมมือครับ ลืมพิมพ์ "มือ"

นั้นสิน่ะ แต่ส่วนตัว เอาของใหม่ไว้ก่อน ใช้แดงมาไม่เคยมีปัญาเลย ทำไมคนอื่นปัญหาเยอะจัง

Comment

ดันนิดนึงครับ

รับทราบกันก็ดีนะครับ

ผมเองถ้าได้นำมา ลงแจก

ผมจะตั้งแน่นอนครับ
      Last edited by Kraiwit; 26 May 2010, 07:06:48.

Comment

ดีครับ จะได้ดูผลโหวต เป็นตัวตัดสินด้วย

Comment

ดันครับ

Comment

เห็นด้วยคับ ^^

Comment

อ่าใช่เลย เห็นด้วยๆ ไอเดียดีครับผม โหะๆๆๆ

Comment

เห็นด้วยครับ ^^

Comment

ส่วนใหญ่จะกดโหวตก่อนโหลดมาใช้นี่ซิ ชินมือ 555+

แต่เป็นแนวคิดที่ดีครับ...

Comment

รับทราบครับ

Comment

แล้ว มีอีกค่ายมาโหวต low ให้หละ อิอิ แอบคิด

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                        แล้ว มีอีกค่ายมาโหวต low ให้หละ อิอิ แอบคิด
                        ของอย่างนี้ มันขึ้นอยู่กับ จิตสำนึกของผู้นั้นครับ

ถ้าผู้ที่ไม่ได้ใช้ แล้วจะมาโหวตมั่วๆ

นอกจากจะไม่ดีแล้ว ไม่ได้ประโยชน์แล้ว

ยังสร้าง บาป กรรม ให้กับผู้อื่น

ผิดศีลข้อ 4 นะครับ

มุสาวาทา เวรมณี สิกฺขาปทํ สมาทิยามิ (ข้าพเจ้าสมาทานซึ่งสิกขาบท คือ เว้นจากการพูดเท็จ คำไม่เป็นจริง และคำล่อลวง อำพรางผู้อื่น)

ติดนรก 4 ชาติ ไม่รอลงอาญานะครับ

ปล. ถ้าจะบอกว่า ไม่ได้เป็นคนพุทธ ก็ ตามใจครับ
                        ปล2. ที่กล่าวมาข้างต้นนั้น ไม่ได้โกรธแค้น ผู้ใดนะครับ สบายๆ ชิวๆ 555+++
                        Last edited by Kraiwit; 26 May 2010, 18:57:48.

Comment

ผมว่าคงมีคนไม่มากนะครับ ที่หลังจากได้ driver ตัวใหม่มาแล้วจะมานั่ง test เปรียบเทียบกับ driver ตัวเก่าในทุกๆด้านเพื่อหาคำตอบทีึ่ว่ามันดีกว่า แย่กว่า หรือเท่าเดิม
                          บางทีอาจจะลองกับเกมเดียวแล้วพบว่า "โอ๊วส์...มันยอดกว่าเดิมมากเลยซาร่า" ในขณะที่โปรแกรมหรือเกมอื่นๆอาจมีปัญหาหรือประสิทธิภาพด้อยลงก็ได้
                          ส่วนใหญ่ได้ใหม่แล้วก็ลืมเก่า(ได้หลังลืมหน้า) ถ้าเจอปัญหาก็ไม่เอาแระ เปลี่ยนกลับไปใช้ตัวเก่าโดยที่อาจยังไม่ได้ลองด้านอื่นๆ
                          ผลโหวตมักจะมาจาก first impression มากกว่า อาจจะพอดูเป็นแนวทางได้ แต่จะให้ดีคือต้องลองด้วยตัวเองดีที่สุดครับ

Comment

เห็นด้วย ๆ ๆ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                              X