Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำมือใหม่หน่อยครับ E7200 กับ EP41-UD3L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำมือใหม่หน่อยครับ E7200 กับ EP41-UD3L

เหมือนมันไม่จำค่าอ่ะครับ บูตรอบแรกมันดับไปแล้วมันก็บูตใหม่ แต่มันปรับค่าเป็นเริ่มต้นแทนอ่ะครับ

เหมือนมันไม่จำค่าที่เราตั้งไว้อ่ะครับ

มันบูทค่าที่ปรับไว้ไม่ได้ครับ มันเลยรีเป็นค่าเดิม
    ต้องไล่ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
      มันบูทค่าที่ปรับไว้ไม่ได้ครับ มันเลยรีเป็นค่าเดิม
      ต้องไล่ใหม่ครับ
      ผมไล่จนไม่รู้จะทำไงดีแล้วครับพอมีแนวทางไหมอ่ะครับ

Comment

ผมลองไปอัพเดทไบออส แล้วมันก็ OC เองเลย จาก 2.53 ไป 3.16 เฉย แอบ งง

Comment

Working...
        X