Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900XT 1GB DDR4 ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
    โฮ.... สอยไม่บอกกันเลยนะ อิอิ ตู้ปลา ผมก็แฮ้งค์ ตอนท้ายเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ได้สนเรื่องการเทสก์ อยู่แล้ว
    เล่นหนัง เล่นเกมส์ ได้ สวย ๆ ก็พอใจแล้วครับ ...55555
    ผม test เล่นพอให้รู้ความสามารถก็พอครับ ว่าแต่ภาพที่เห็นว่าสวยนี่ผมว่ายังสู้ 1950XT ตัวเก่าของผมไม่ได้เลยนะนี่ ก็ได้แต่หวังว่า Driver รุ่นใหม่ๆจะช่วยให้ดีขึ้นได้

Comment

แตกไฟล์นี้แล้วเอาไปไว้ใน folder ของ aquamark นะครับ แล้วคะแนนจะออก

Comment

Originally posted by Amagin View Post
        แตกไฟล์นี้แล้วเอาไปไว้ใน folder ของ aquamark นะครับ แล้วคะแนนจะออก
        ชอบคุณมากครับ ผมลองแล้วครับมันใช้ได้กับตระกูล 19xx ครับ กับตระกูล 29xx นี่ยังใช้ไม่ได้ครับ แฮะแฮะ

Comment

ตัวแรงของATIมาแว้ว มันแก้ปัญหาความร้อนได้แล้วหรือห้องท่าน j_tww มันเย็นอ่ะคับ ^^'

Comment

Originally posted by masaomi View Post
            ตัวแรงของATIมาแว้ว มันแก้ปัญหาความร้อนได้แล้วหรือห้องท่าน j_tww มันเย็นอ่ะคับ ^^'
            ผมเปิดแอร์ที่ 28 องศา ไม่เย็นแล้วก็ไม่ร้อน อากาสกำลังดี เหมาะแก่การทำการ...... อิอิ

Comment

โห แอร์ 28 องศา ไม่ต้องเปิดดีกว่ามั้งครับ - -*

Comment

อิจฉา อย่างแรง ถ่ายรูปให้ชมความงามหน่อยได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by j_tww View Post
                  ด้วยความอนุเคราะห์จากท่าน Gearhead ทำให้ได้ผล test 3Dmark06 มาครับ

หลายท่านอาจผิดหวังกับผลที่ได้ (ผมด้วย) แต่ก็ถือว่าเป็นที่น่าพอใจระดับหนึ่ง (ไม่ต่ำกว่า 8800GTS ผมก็พอใจละ ^^)
                  resolution เท่าไรงับ

Comment

Originally posted by jaejukjk View Post
                    resolution เท่าไรงับ
                    1280*1024 ครับ

Comment

แรงดีไม่มีตก รอราคาลงมาหน่อย อะ
                      19000฿ ^^"

Comment

Originally posted by j_tww View Post
                        1280*1024 ครับ
                        มิได้ Overclock เลยใช่ไหมครับ

Comment

แรงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ราคาก็แรงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เหงแล้ว น้ำลายไหล แต่ไม่มีตัง อิอิ
                            เผื่อว่าชาติหน้า ฉันท์ใด ราคาเหลือซัก 999 บาท แล้วจะไปซื้อ 555+

Comment

เทสตู้ปลานะครับ เพียงแค่เปลี่ยนชื่อไฟล์

จาก Direcpll.dll เป็นอะไรก็ได้ไม่ต้องมีนามสกุล ก็เห็นคะแนนแล้วครับ

ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันอ่า แต่อยากได้ DDR4 1GB บ้างจัง

Comment

อยากได้มั่งจัง แต่ตังไม่มี

Comment

Working...
                                X