Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมหน่อยครับ

ระหว่างแรม DDRII 1 G 2ตัวเป็น Dual กับ DDRII 1G 3ตัว แต่ไม่เป็นDual ใช้แบบไหนดีกว่ากันครับ ถ้าเทียบในด้านประสิทธิภาพกับความคุ้มค่า แล้วต่างกันมากไหมครับ
    Last edited by ronin2; 9 Aug 2007, 19:53:38.

ผมว่า 2 G แบบ Dual ดีกว่า Windows XP แบบเหลือ ๆ แล้วครับ ถ้าใช้งานธรรมดา ๆ ไม่โหด 3 G ผมว่าจะเสียตังค์เพิ่มเปล่า ๆ นะครับ

Comment

Dual พองับ.....

Comment

ถ้าเป็นผมอาวววววววววววว 3G ครับ (1G x 3 ตัว ไม่ Dual)
        เพราะ.....
        เกมส์เดียวกินไป เกือบ 2G (เล่นใน Vista) ปรับสุดทุกอย่าง

Comment

Dual ก็พอครับ 3G เกินความจำเป็น

Comment

Dual 2G เช่นกันครับ

Comment

ขอบคุณทุกๆ คำแนะนำครับ

Comment

จริงๆ 1GB แถวเดียวก็พอแล้วนะครับ ถ้าใช้งานทั่วๆไป

Comment

Working...
                X