Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALiveNF6G-VSTA กับ AM2NF6G-VSTA R2.0 ตัวไหนดีกว่ากันอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALiveNF6G-VSTA กับ AM2NF6G-VSTA R2.0 ตัวไหนดีกว่ากันอะคับ

คือผมอยากรู้อะคับความสามารถเท่ากันปะคับและความสามารถในการOCแตกต่างกานไหมคับ

ขอบคุณคับ

ถ้าเป็นผม จะเลือก ALiveNF6G-VSTA

Comment

รู้สึกว่า ตัวหลัง pci-e วิ่ง 8X
      การ oc น่าจะทำได้พอๆ กัน เพราะว่า ชิบเซตเหมือนกัน

Comment

ผมไม่รุ้คับ ผมเมา

Comment

ALiveNF6G-VSTA pcie-x 8x

AM2NF6G-VSTA pcie-x 16x

ตามนี้ครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            ALiveNF6G-VSTA pcie-x 8x

AM2NF6G-VSTA pcie-x 16x

ตามนี้ครับ
            สลับกันป่ะครับ ท่าน

Comment

เออท่าน สลับกันป่ะคับ - -a

Comment

เหอๆๆๆ เป็นผมชอบของสดและใหม่ งับ ^^"' ALIVE !!

Comment

Working...
                X