Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำCPUสำหรับเล่นเกมอย่างคุ้มค่าทางนี้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำCPUสำหรับเล่นเกมอย่างคุ้มค่าทางนี้เลยครับ

CPU X2 3600+ สำหรับเล่นเกมอย่างคุ้มค่าจริงๆครับ

... ไม่มีความเห้น

Comment

งง

Comment

กำลังจะบอกว่า AMD X2 3600+ ตัวนี้ เล่นเกมส์ แล้วมันไม่ดึง Cpu ใช่รึป่าวครับ ^^'a

Comment

อืม ดันครับพี่น้องครับ

Comment

แค่อยากจะบอกว่าX2 3600+ ประสิทธิภาพเพียงพอที่จะรันเกมได้อยางสบาย ถ้าใครลังเลใจว่าX2 3600+จะรันเกมได้หรือเปล่า เท่าที่ทดสอบกับเกมหลายๆเกมดูในระดับ Recommendedผ่านหมดครับ

บางคนอาจจะสงสัยว่าX2 3600+ speed แค่1.9GHz เกมบางเกมระบุมาว่าต้องใช้CPU Speed 2.4 GHzถึงจะเล่นได้ แต่X2 3600+ ผลเป็นไงดูเอาเองครับที่ผมวงสีแดงเอาไว้แค่นี้ครับที่อยากจะบอก

Comment

เปงไรมากไหม

Comment

ผมยังยืนยันคำเดิมนะคับ
                เกมส์อดีต - ปัจจุบัน AMD ในตระกูล X2 เล่นเกมส์ดีกว่า Intel C2D
                แต่เกมส์ที่ออกมาเรื่อยๆ ทุกวันนี้ เริ่มซัพพอร์ต 2core มาขึ้น จึงทำให้ C2D เล่นได้ดีกว่า X2

Comment

แล้วถ้าจะเล่น X2 6000+ ก้อแปลว่าดีกว่า 3600+ อีกอาดิ

Comment

X2 6000+ แฟรมเรตด้านเกมส์ กิน E6600 ด้วยซ้ำครับ

Comment

อ๋อ เวบ System Requirements Lab มันอยู่ที่ว่าคุณเลือกที่จะเทสเกมส์อะไรด้วยนี่นะ การ์ดจอซะขนาดนั้นน โอย เห็นของแรงแล้วปวดตับ หิวเบียร์ อิอิอิ

Comment

โอ้วโห เจ้า amd ตัวน้อย ผมกำลังจะ สอยเช่นกาน

Comment

มองตัว X2 4000+ 65nm ไว้ก็ดีนะครับ เพิ่มตังจาก 3600+ อีกแค่ 500 บาทเอง แต่แรงกินขาด

Comment

งง เลย ครับ

Comment

Working...
                            X