Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน้น เล่นเกม ออน บอร์ด ใช้ Nf6100 หรือ amd 690g ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน้น เล่นเกม ออน บอร์ด ใช้ Nf6100 หรือ amd 690g ดีครับ

เห็นว่า ชิบ เซต amd 690g ก็มาใหม่ เมื่อก่อน ก้ มีคนแนะนำ gf6100 มาก
    ตกลง ตอนนี้เลือกตัวไหนดีครับ

6100 บอกได้เลยว่าไว้ใจได้ครับ

แต่ถ้าเป็นผม ผมจะลองของใหม่ครับ 690g

Comment

690G น่าจะแรงกว่า แต่ก็เลือกตามงบประมาณล่ะกันครับ

Comment

690น่าลองครับ
        ย้ำว่าน่า ลอง เน้อ

Comment

เป็นผม ผมเอา 690G
          แล้วจะไปซื้อ LCD TV มา ต่อออก LCD TV เลย
          เล่นจอใหญ่ มันสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

690G ตัวใหม่น่าลอง

Comment

ลองของใหม่เลยครับ

Comment

Working...
              X