Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้บ้าง ว่าจะหา การ์ท จอ ATi ที่มีช่อง ต่อ HDMI ในตัวได้ที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้บ้าง ว่าจะหา การ์ท จอ ATi ที่มีช่อง ต่อ HDMI ในตัวได้ที่ไหนบ้าง

ใครรู้บ้าง ว่าจะหา การ์ท จอ ATi ที่มีช่อง ต่อ HDMI ในตัวได้ที่ไหนบ้าง ในเมืองไทยมีขายหรือเปล่า เห็นมีแต่ Nvidai และใครรู้ว่าว่า ขั่วต่อ แปลง HDMI มี ขายหรือเปล่า

มีแต่ของ spark อ่ะพี่โจ้ อย่าใช้หัวแปลงเลยคะ คุณภาพ ภาพขัดใจมาก

Comment

มี SPARK HD2600PRO Xtreme ครับ ยี้ห้ออื่นยังม่ะเห็นเลย

Comment

ตัวแปลง ผมเคยเห็นที่ pantip ขาย 350 ครับ ก่อนถึงโซนด้านหลัง ชั้น 3 หรือ 4 นี่ละครับ

Comment

อยากรู้ หัวแปลง กับ port HDMI แท้ๆ ต่างกันยังไงครับ
          ในความคิด DVI มันก็ ส่ง digital แค่แปลงให้หัวเป็น HDMI แต่เสียงไม่ไม่รู้ส่งมายังไงเหมือนกัน -*-

Comment

ผมเห็น มี Galaxy NVIDAI 7900GS HDMI and asus 7600 แต่อยากได้ของ ATI มากกว่า เพราะสีมันสวยกว่า

และขอถามผู้รู้หน่อย ว่า ตอนนี้ผมใช้ Powercolor 1950Pro xtream จะเปลี่ยนไปเล่น Galaxy 7900 ดีหรือเปล่า

คือว่าผมเน้นดูหนัง จะต่อ กับ จอ lcd 32" ครับ ต่อผ่านช่อง HDMI กับ ช่อง D-sub อันไหนดีกว่ากัน ในเรื่อง สัญญานภาพ

Comment

Working...
            X