Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ค่อยมีคนเล่น 8500GT เลยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ค่อยมีคนเล่น 8500GT เลยอ่ะ

ในบอร์ดนี้ไม่มีคนเล่น 8500GT เลยหรอครับพี่น้องครับบบบ
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้น่ะครับพี่น้องครับ
    แต่ของป๋มไม่แรงเลยอ่ะ
    อยากทำให้มันแรงๆ เล่น NFSC แมร่งดูกระตุกๆ ทำอย่างไรดีครับพี่น้องครับ

8500 มันเป็นรุ่นเล็กสุดครับ เรื่องความแรงเลยลำบากหน่อย จะเห็นว่ามัน
    มีตัวเลข***งจาก 8600 แค่ร้อยเดียวไม่ได้นะครับ สเปกมันต่างกันพอสมควรเลย
    ถ้าจะเอาแรงก็ต้องคล็อกให้ได้มากที่สุดอะครับ ตัวนี้ลากได้ไกล แต่ไม่ค่อยแรง
    คนก็เลยเล่นน้อย

Comment

ถ้าผมเลือกนะ ระหว่าง 8500 gt กับ 7300 gt
      ผมเลือก 7300 gt ครับ

Comment

8500 มันก็ไม่ค่อยโดนใจอ่ะนะ ยังหาข้อเด่นไม่ค่อยได้อ่ะ แต่มีดีอยู่อย่างคือ DX10 แถมถูก....

Comment

ถึงมี DX10 ผมว่าก็เอาไปใช้ไม่ไหวหรอก มั้ง ท่าทาง -*-

Comment

ถ้าจะให้ดีต้อง 88000Ultra

Comment

ตอนนี้ ร้านเกม เปิดใหม่ ฮิตกันมากไอ้ตัว 8500gt แต่เอาไปใช้แล้ว เห็น ร้องทุกราย

ส่วนตัวแล้วผมว่า7300gt maxx กินขาด ทุกกรณี (มั้ง)

Comment

ตารางเปรียบเทียบความแรง ครับ
                ดูเป็นแนวทาง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ตารางเปรียบเทียบความแรง ครับ
                  ดูเป็นแนวทาง

ได้ความรู้ดีจัง

Comment

ทำไงดี ก็ซื้อใหม่ซิครับ

Comment

Working...
                    X