Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส super ip

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทส super ip

ของผลใช้ E4300 ไม่ oc ได้ 33 วิ แต่พอ oc แล้วได้ 22 วิครับ
    อยากทราบว่าท่านที่ใช้ไม่ oc กับ oc แล้วได้เท่าไร
    รวมถึง cpu รุ้นอื่นด้วย
    Last edited by paweenruk; 10 Aug 2007, 19:39:11. Reason: พิมผิด โทษที

อะไรครับงง

Comment

งงคำถาม คุณจังเลยคับ ก็คุณก็บอกแล้วนี่ต่างกัน 33 วิ กับ 22 วิ งงมากมาย

Comment

อีกอย่างคับ งงมากมาย Signature ของท่านอะ มัน 356*9
        แล้วทำไม Bus ram มันไปที่ 950 ได้อะ 356*2.5 มันเพิ่ง 890 ไม่ใช่เหรอ หรือว่า ผมเข้าใจไรผิด งง??

Comment

ยังไงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงง?แล้วจุดประสงค์คืออะไร

Comment

ประมาณว่าคงถามว่าใครที่ใช้ E4300 แล้วรัน super pi ได้กันเท่าไหร่มั้งใช่ป่ะ....หุหุ

Comment

เออนะ ว่าอยู่เหมือนกัน อืมๆน่าจะใช่ แล้วจ.ข.ก.ท.งงคำถามตัวเองป่าว

Comment

อ้อ รอท่านที่ใช้ จ๊ะ
                เราก็พลอยงงไปด้วย --"

Comment

คือผมหมายความว่าพวกท่าน oc แล้วได้กันเท่าไร

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
                    อีกอย่างคับ งงมากมาย Signature ของท่านอะ มัน 356*9
                    แล้วทำไม Bus ram มันไปที่ 950 ได้อะ 356*2.5 มันเพิ่ง 890 ไม่ใช่เหรอ หรือว่า ผมเข้าใจไรผิด งง??

ที่ bus rum เพราะมันทดแรมอยู่ที่ 3:4 ครับ

Comment

Originally posted by paweenruk View Post
                      คือผมหมายความว่าพวกท่าน oc แล้วได้กันเท่าไร
                      แต่ละคน oc ได้ไม่เท่ากันอ่ะ ท่าน cpu ก็คนละตัวกันด้วย
                      มึนครับ จะสื่ออะไร จะเทียบกับ cpu ของตัวเองเหรอครับ

Comment

ถ้างั้น ของผม E2160
                        200*9 Pi 1 m ได้ 33 วิ
                        413*9 Pi 1 m ได้ 17 วิ

Comment

Originally posted by paweenruk View Post
                          ได้แค่นี้ ละท่าน 20 วิ นิดหน่อย
                          E6600 2.4@2.67G ( 334 x 8 ) บัส 1333 เท่า E6750 เลย หิหิหิ

Comment

ของผม E6420 2.13@3.00Ghz ได้ 17 วิ กว่าๆ คับ
                            ถ้า E6420 2.13@3.50Ghz ได้ 14- 15 วิ กว่าๆ คับ แล้วแต่ดวง -*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              ถ้างั้น ของผม E2160
                              200*9 Pi 1 m ได้ 33 วิ
                              413*9 Pi 1 m ได้ 17 วิ
                              ท่าน อิมพีเรียล ได้ไกลจัง
                              เดียวผมลองไปทดแรมเป็น 1:1 แล้วจะลองลาก

Comment

Working...
                              X