Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนฟันธงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคนฟันธงครับ

ฟันธงทีครับวันอาทิตย์นี้จะไปสอยแล้วครับ ระหว่าง

Gskill 2PK/800 2GB(1GBx2) C2-6400 (DDR2-800)4-4-4-12 (สีฟ้า) 4400 บาท

กับ

GeIL PC2 6400 Ultra 2GB (2x1GB) (DDR2-800) 4-4-4-12 (สีส้ม) 4300 บาท

***งกัน 100 บาท ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีครับ ช่วยทีนะครับ

ชอบอันไหนมากกว่า เอาอันนั้นเลยครับ

Comment

ดูที่ประกันด้วยคับ - -a
      แบบว่า Lifetime น่ะนะ 55+

Comment

ราคาต่างกัน 100฿
        เป็นผมชอบ Gskill มากกว่าครับ
        *แต่ใช้ Geil เพราะซื้อมือ2 มา อะ ^^

Comment

gskill ครับ เพราะมันสีฟ้า (เหตุผลดีไหม ^ ^)

Comment

Originally posted by kickkok View Post
            gskill ครับ เพราะมันสีฟ้า (เหตุผลดีไหม ^ ^)
            งั้นของผมเป็นแบบนี้คับ
            GeIL PC2 6400 Ultra 2GB (2x1GB) (DDR2-800) 4-4-4-12 (สีส้ม)

เพราะมันสีส้ม

ล้อเล่นเด้อ

Comment

G.skill ครับ ผมชอบสีฟ้า

Comment

สงสัยต้องพิจรณาที่สีแล้วซะนะเรา แต่ใจ ผมชอบสีส้มนะ

Comment

ขอบอกว่า 2 ตัวนี้ Gkill อัดไกลกว่าอะ

Comment

G.skill ชื่อชั้นดีกว่าหน่อย เพราะแพงกว่าร้อยนึง....เกี่ยวเปล่าหว่า

Comment

ขอถามหน่อยนะว่าซื้อร้านไหนชั้นอะไรที่พันทิปหรือป่าว..เพราะพรุ่งนี้จะไปซื้อเหมือนกัน
                      -เห็นเมื่ออาทิตย์ที่เเล้ว GeIL PC2 6400 Ultra 2GB (2x1GB) (DDR2-800) 4-4-4-12 (สีส้ม) ที่ร้านเจไดขายอยู่ที่ราคา 4600 บาท

Comment

Gskill ร้าน TK
                        Geil ร้าน saveway
                        ชั้น 1 ทั้งคู่ ใกล้ๆ กันเลย

Comment

Working...
                        X