Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอด ที่ล๊อกzinkของ478ยังงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถอด ที่ล๊อกzinkของ478ยังงัยครับ

ผมจะติด silent tower ต้องการ ถอด ที่ล๊อกzinkของ478 ( ที่เป็น block พลาสติก ดำๆที่ติดมากับ m/b) ออก
    ทำยังงัย ไม่ให้มันเสีย (เผื่อเอามาใส่ให้เหมือนเดิม) ครับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

ดันขาข้างล่างน่ะท่าน
    มันจะมีหมุด พลาสติกสีดำ
    ให้ดันออกจากด้านล่าง
    แล้วถึงจะเอา Sink ออกได้

Comment

พอดึงที่ล๊อก 2 ข้างออกแล้ว แต่มันจะดึงไม่ขึ้นนะ
      เพราะมันติดที่ล๊อกทั้ง 4 มุมนะ ท่านต้องใช้มือถ่างขาล๊อกมุมออกทข้างถึงออกได้ OK

Comment

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
        เดี๋ยวลองดู
        Last edited by santi; 13 Aug 2007, 09:24:09.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          พอดึงที่ล๊อก 2 ข้างออกแล้ว แต่มันจะดึงไม่ขึ้นนะ
          เพราะมันติดที่ล๊อกทั้ง 4 มุมนะ ท่านต้องใช้มือถ่างขาล๊อกมุมออกทข้างถึงออกได้ OK
          ต้องใช้มือ..ถ่างขา...ถึงจะออก....

Comment

Working...
          X