ช่วยแก้ไข ด้วยครับ ไวรัส ครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: ช่วยแก้ไข ด้วยครับ ไวรัส ครับ

OverclockZone Member meentada's Avatar
    ปากน้ำ สมุทรปราการ บางนา กาญจนบุรี

Default ช่วยแก้ไข ด้วยครับ ไวรัส ครับ

คือ ตอน แรก คอม มัน ติดไวรัส ครับ แล้วพอ ผม ลบ มันทิ้ง มันก้ ดัน เป็น แบบนี้อะครับ

คือมันขึ้น ข้อ ความ ว่า cannot find script c:MS32DLL.dll.vbs ตอนดับเบิ้ล คลิก

คือ ผม ได้ลบ ไฟล์MS32DLL.dll.vbs ไปเนื่อง จากเค้าใจว่ามันเป็น ไวรัส (ถูกมั้ยครับ)

ผมอยากรู้ว่าจะแก้ยัง ไงไม่ ให้มัน เรียก ไฟล์ นี้ ครับ

[IMG]f:\Virus.JPG[/IMG]

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

มันโดนไวรัสฝังตัวนะครับ ไม่ลบก็ลามนะซิท่าน
    อ่านเล่นดูครับ เผื่อจะแก้ได้
    V

http://edtech.swu.ac.th/edtech/mod/f...cuss.php?d=158

.
    Last edited by TWK.; 11 Aug 2007 at 00:05:46.

OverclockZone Member meentada's Avatar
    ปากน้ำ สมุทรปราการ บางนา กาญจนบุรี

ขอบคุณ ครับบ ท่าน

OverclockZone Member nuttapum_plum's Avatar

มันคือ แฮกเกล็ต บาย ก็อตซิลล่า (Hacked by Godzilla) ครับ

Bookmarks

Bookmarks