Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอนข้อมูลผ่านแลน กับ ผ่าน hdd อันไหนไวกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HDD แน่นอนครับ

Comment

HDD ต่อ USB External Box เร็วกว่าอยู่แล้ว
      แต่ระวัง Box ไม่มีคุณภาพ Copy ไฟล์ใหญ่ๆ
      แล้วจะ Hang เห็นมีคนเจอแบบนี้กันเยอะ

Comment

box เลือกดีๆนะครับ อย่าใช้ของถูกๆไม่มียี่ห้อเลย มันทำฮาร์ดดิสก์ผมกับเพื่อนหลายคนพังไปหมดแล้ว

Comment

HDD แน่นอนครับ

Comment

hdd อีกเสียง

Comment

ยังไม่เคยปรากฏว่ามีการ์ด LAN ยุคไหนจะถ่ายข้อมูลไวกว่า HDD ไปได้เลยนะครับ
              อย่าลืมนะครับต่อ LAN นี่ collision เยอะ จบเห่เลย

Comment

ผมใช้ต่ิอhddในเครื่องว่าเร็วสุดนะครับเพราะcopyเพลงที400กว่าgbยังแค่3-4ชม.เองแต่ผมก็เบื่อรอแล้วแหละอิอิ

Comment

ถ้าเป็น 100Mbps โดน HDD กินขาด สรุปว่า HDD แล้วกัน
                  Last edited by darkbitman; 5 Apr 2009, 20:43:08.

Comment

HD ฟันธง & Confirm
                    Last edited by keehoman; 5 Apr 2009, 20:50:34.

Comment

ฮาร์ดดิส+กล่อง usb เร็วกว่ามากครับ หรือถ้าเอา hdd sata มา hotplug เลยก็ได้ตามข้างบน

Comment

HDD ครับแบบ เดียว ยิ่งใช้ external SATA ด้วยยิ่งไวเลยครับ

Comment

Working...
                        X