Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง company of heroes หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง company of heroes หน่อยคับ

company of heroes ถ้าใช้การ์ดจอAGP ที่พอเล่นได้ ควรเป็นรุ่นใหนดี ช่วยเเนะนำหน่อยนะคับ(เอาเเบบราคาไม่ค่อยเเพง)

7300gtก็เล่นได้แล้วครับ แต่ควรใช้แรมเยอะหน่อย 1gจะพริ้วมาก

Comment

เน้น แรม 2 GB งับ พริ้ว สุดๆ

ขนาด 8800GTS ปรับ สุด มี อืด แต่ พอ 2GB เท่านั้นละ ครับพี่น้อง

ลื่นหัวแตก เลยง่ะ เกมนี้มัน กิน สเป็ค งิ

Comment

Originally posted by ozza View Post
        7300gtก็เล่นได้แล้วครับ แต่ควรใช้แรมเยอะหน่อย 1gจะพริ้วมาก
        ช่าย
        เห็นด้วยเยยยยยยยยย

Comment

7300 - 7600GT กะลังดีครับ เล่นพริ้วครับปรับ Medium-High

Comment

ที่ว่ามา ทัน pci-ex หมดเลยม่ะใช่หยองับ

Comment

- - AGP ก็มีหนิ ?

Comment

Originally posted by aekburin View Post
                ที่ว่ามา ทัน pci-ex หมดเลยม่ะใช่หยองับ
                Version ที่เป็น AGP ของการ์ดพวกนั้นก้อมีครับผม

Comment

ง่ะหยอ ผมมิรุ โทดทีงับ

Comment

Working...
                  X