Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อBluetoothมาใส่คอมแล้วมันขึ้นแบบนี้ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อBluetoothมาใส่คอมแล้วมันขึ้นแบบนี้ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ซื้อBluetoothมาใส่คอมแล้วมันขึ้นแบบนี้ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ คือลงไดท์เวอร์เรียบร้อยแล้วพอใส่ไปก็เจอBluetoothแต่อยู่เฉยๆมันก็ขึ้นแบบบี้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ลองย้าย port ดูครับ

Comment

ย้ายยังไงครับ

Comment

เค้าจะหมายถึง ย้ายรูมั้งครับ

Comment

รองเสียบหลายรู้แล้วครับ

Comment

ของอะไรอ่ะงับ ผมใช้ dlink ไม่เคยเป็นงี้เลยอ่า
            ลองไปเทสเครื่องอื่นดูงับ อาจจะเสีย

Comment

ลองเสียบอีกเครื่องนึงก็ขึ้นเหมือนกันครับ

Comment

ปัญหาโลกแตก ครับ ขึ้น 3 ง่ามอย่างนี้น่ะครับ ลองลงWindowใหม่เลยครับ - - ถ้าไม่ได้อีก
                ส่งเครมลุกเดียว

Comment

ผมเคยเป็นนะย้ายไปเสียบรูอื่นก็หายแล้ว

ลองทำตามนี้ นะ

ย้ายรูUSB ไปเสียบรูอื่น

ถ้าไม่หายลงวินโดใหม่

ถ้ายังไม่หายอีกก็เคลมโลด

ถ้าบอดหมดประกันก็คงต้องจั๊ม USB เพิ่มเอาเองแล้วละครับ

Comment

ถอดตัวที่เสีย Usb ช่องอื่น ๆ ออก แล้วลองเสียตัวเดียวสิ ถ้าไม่ได้ ก็ลง ไดร์เวอร์ไหม่ ทำให้ถูกขั้นตอน นะครับ....

Comment

ประมาณว่า มันมองไม่เห็น usb อ่ะลองลงไดเวอร์ usb ใหม่นะ น่าจะหาย

Comment

Working...
                      X