Announcement

Collapse
No announcement yet.

~มีร้านทำสี~ Body notebook ไหมหว่า?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~มีร้านทำสี~ Body notebook ไหมหว่า?

ตอนนี้ body acer ที่ใช้อยู่เป็นรอยเต็มไปหมด มีวิธีกำจัดรอยไหมครับ เกิดรอยด่างเต็มไปหมด น่าเกลียดอย่างแรง

เคยเห็นแต่ต่างประเทศทำ

แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าเราจะทำไหม

Comment

นี่ไงผมส่งทำในเมืองไทย
      ต้องเเกะไปให้เค้า หรือจะเป็นร้านพวก airbrush มอเตอร์ไซค์ก็ได้
      แต่ที่ผมใช้บริการอยู่ www.shopufo.com คุณรัก

Comment

ร้านมันอยู่ที่ไหนอ่ะ ครับ ^ แบบข้างบนมันดูจะแรงไปหน่อย แบบเรียบๆ ได้ไหมครับ ใครรู้รายละเอียด ราคา บอกทีนะครับ

Comment

ผมเห็นมีฟิล์มสติกเกอร์สำหรับติดโน๊ตบุ๊คโดยเฉพาะขายนะครับแต่ไม่รู้ราคาเหมือนกันครับhttp://www.pacific123.com/index.php?...pe=1&Id=531893 ได้ราคายังไงช่วยบอกด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by fugazi View Post
            ผมเห็นมีฟิล์มสติกเกอร์สำหรับติดโน๊ตบุ๊คโดยเฉพาะขายนะครับแต่ไม่รู้ราคาเหมือนกันครับhttp://www.pacific123.com/index.php?...pe=1&Id=531893 ได้ราคายังไงช่วยบอกด้วยนะครับ
            เออ มีอยู่ที่พันทิพย์ ชั้น 3ครับ เป็น ร้านกล้อง ผมจำชื่อร้านไม่ได้ครับ จำได้ว่า 550 มั้งงัป เป็นลายเรียบๆ

Comment

ที่ตะวันนา ห้อง C9 ผมเห็นร้านรับทำอยู่นะ แต่ไม่ได้ถามรายละเอียด เห็นเค้าเขียนแปะไว้ว่า รับทำสี ปะผุ บอดี้โน๊ตบุ๊ค เห็นร้านเพิ่งเปิดใม่ รับซ่อมโน๊ตบุ๊ค เป็นอะไหล่โน๊ตบุ๊คเต็มร้านเรย

Comment

เดินไปซื้อสีหน้าปักซอยมาพ่นเองเลยครับ อิอิ

Comment

เท่าที่รู้ไม่น่ามีนะครับ

Comment

มีครับลองโทรมาดู

ผมรับทำสีอยู่ทั้งโน๊ตบุคส์ คอมพีซี โทรทัศน์ เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด
                    รับประกันงาน 99% โดยช่างผู้ชำนาญ กว่า 20 ปี จากเก่าให้ดูเหมือนใหม่
                    ลบรอยขีดข่วน รอยแตกหัก ทำได้หมดให้เหมือนใหม่ หรือจาเปลี่ยนสีเป็นสีใหม่ก้อได้งับ
                    สนใจติดต่อ 086-613-3458 คิว

Comment

คุณ คิว ลงราคาด้วยได้ไหม แล้วมี ลายตัวอย่างไหมครับ

Comment

ร้าน เพ้นลายมอไซต์ ทำได้ครับ เคยไปถาม แฮะ ๆ แต่ไม่กล้าทำ แต่มีลายสวย ๆ เยอะมาก ๆ เลยครับ ไว้เน่ากว่านี้จะเอาไปทำ อยากได้ลาย ทะเลทรายครับ พีรามิด แจ่ม รุ้สึกจะเคยเห้นของ svoa เนี่ยมาแบบลายมาเลยครับ เจ้าของบอกว่าเค้ามีลายมาตั้งแต่ซื้อเลยนะครับ แต่แบรนนี้ครายจะสนใจนิ

Comment

ติด สติกเกอร์ ก้อได้ครับบ ท่าน ถูกกว่าเยอะเลย

Comment

ผมซื้อ สติ๊กเกอร์ เคฟล่าห์ มาติด ก้อสวยไปอีกแบบนะคับ แผ่นละ 120 ใช้ได้ 2 เครื่องเลย

Comment

น่าสนคับ...

Comment

Working...
                              X