Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิตค้างไว้แต่จำเป็นที่จะต้อง Format เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิตค้างไว้แต่จำเป็นที่จะต้อง Format เครื่อง

มีวิธีที่จะทำให้มันโหลดต่อได้ไหมครับเพราะ Format แล้วข้อมูลคงหายหมดเพราะผมดันใส่ไว้ใน drive C: ครับ

ประการแรกต้อง ย้ายข้อมูลบงใน drive อื่นๆ ก่อน หลังจากนั้น save file torrent ไว้ด้วย หลังจากนั้นเมื่อลง windows เสร็จ แล้วลง โปรแกรม bit เสร็จก็เปิด file torrent แล้วเลือกที่อยู่ในการ save file ที่โหลดที่เราได้ backupไว้ แล้วเลือก โหลดต่อจากนั้นจะทำการ hash file รอให้ครบ 100% ก็โหลดต่อแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ตามที่ท่านเค้าว่าเรยคับ ... ไม่หายแน่

Comment

เข้ามาแจมด้วย ขอบคุณครับความรู้ใหม่

Comment

สงสัยเป็นสารคดี หายาก แน่ๆ ฮะๆ

Comment

Working...
            X