Announcement

Collapse
No announcement yet.

tk com เล่นผมแล้วคับ (จิงๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tk com เล่นผมแล้วคับ (จิงๆ)

ส่งเร็วจิงๆขอชม แต่ผมสั่ง tunig tower 120 อันนี้ไม่มีปัญหา แต่ thermalright 05-sli มีรอย

ชิบเซตอยู่เลยคับ ใช่ได้แต่ก็เสียความรู้สึกเหมือนกาน 555555555555555555555

มีรอยถูกใช้มาแล้วเหรอถ้างั้นก็แย่นะไม่มีความรับผิดชอบอ่ะ

Comment

รอยที่ว่า รอยอะไรเหรอครับ ถ่ายมาดูได้ไหมคับ อยากเห็นๆ

Comment

ครับ ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยครับ เดี๋ยวจะหาว่าใส่ร้ายกัน

Comment

รอยอะไรเหรอคับ ขอดูโหน่ย!
          ปล. Sink มันมีเอาไปเคลมด้วยเหรอคับ มันเจ๊งยังไงหว่า งง ถึงเปงของใช้แล้ว -*-

Comment

ใส่ไปแล้วอะขี้เกลียดถอด ต้องรือบอร์ดออกอีก เอาเป็นว่าตรงกลางมันมีรอยสี่เหลี่ยมขนาดเท่าชิบเช็ตอะคับ ไม่ได้โกหกผมจะทามเพื่อไรแค่มาลงเฉยๆ อะ

Comment

มีแบบนี้ด้วย -*- แต่ผมก็อยากดูนะ รอยที่หลงเหลือ

Comment

ok พรุ้งนี้กลับบ้านจะแกะให้ดูหละกานเดียวหาว่าเราโกหก (ว่าแต่ร้านเขาเสียหายไหมเนี้ยมาลงอย่างนี้)

แต่รอดูหละกานผมจะถ่ายพิสูจน์มาให้ดู เพราะผมก็ถ่ายเต็มราคาเหมือนกาน

Comment

ว่าแต่เขาโพสรูปกานยางไงอะบอกด้วย

Comment

-*- กด go advance แล้ว upload รูป
                    หรือไม่ก็ฝากไว้ที่เวปฝากคับ
                    http://img.icez.net << แล้ว ใช้ BB code คับ เพราะ เวปนี้เค้างด HTML อิอิ

Comment

เคยเจอแต่มารยาทไม่ดีใส่อ่ะ วางหูก่อนเฉยพูดไม่ทันจบ(ผู้หญิง) แต่ผู้ชายพูดจาดีมากมาย
                      เลยสั่งกับJediแทน

Comment

เคยเจอแต่มารยาทไม่ดีใส่อ่ะ วางหูก่อนเฉยพูดไม่ทันจบ(ผู้หญิง) แต่ผู้ชายพูดจาดีมากมาย
                        เลยสั่งกับJediแทน
                        ว่าจะไม่พูดหละ แต่ไหนๆก็ไหนละ ผมก็โดน เผอิญผมอยู่ต่างจังหวัดเลยโทรไปเช็คของก่อนว่ามีหรือป่าว(โทรเข้าเครื่องที่ผู้หญิงรับ) พูดจากวนสัน te_n มั่กๆ jediเค้าพูดเพราะจริงๆ แต่ผมว่าเวบของtk ดูดีกว่าjediหน่อยหนึ่งนะ น่าสั่งซื้อดี

Comment

ซิงค์ คงไม่มีเสีย .. คงเป็นเคสที่ว่า ซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้หรือซื้อผิด แล้วขอเปลี่ยนเป็นกรณีพิเศษอ่ะคับ
                          ถ้าร้นให้เปลี่ยน ก็นั้นแหละ ตัวที่จะวนกลับมาคับ .. ก้อต้องว่ากันตามความเป็นจริง ..

Comment

แง่ว ตอนนี้คิดว่าถอดมาแล้วไม่มีประโยชน์น่ะสิ เพราะ Sink TR ถ้าเกิดทา ซิลิโคนไปแล้ว มันก็จะเป็นรอย
                            ซิลิโคนอยู่น่ะสิ เช็ดธรรมดาไม่ออก เช็ด แอลกอฮอลก็ไม่ออก ไม่รู้จะทำยังไง เพราะใช้ IFX-14 ซื้อมาไม่มีรอยใด ๆ
                            แต่พอใช้ไป 1 ครั้ง ทาซิลิโคนแล้ว พดีเปลี่ยน CPU แล้วเช็ดของเดิมออก มันก็มีรอยอยู่น่ะ เฮ้อ...

Comment

รอดูรูป

Comment

Working...
                              X