Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราสามารถไรท์ แผ่น dvd พร้อมกัน 2แผ่นได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้เครื่อง Doop(ไม่รู้พิมพ์ถูกรึป่าว) สิครับ ใส่มาสเตอร์แผ่นเดียว ออกมาเป็นสิบ

สำหรับก๊อบปี้เท่าน๊าน

อิอิ

Comment

ไม่เห็นจะยุ่งยากอะไรเลย ใช้ Nero นี้แหละแต่ต้องเป็น Ultra หรือ Pre เท่านั้น
      ตอนจะไรท์จะมี Option MultiBurn ออกมา ก็ติ๊ก สามารถไรท์กี่แผ่นก็ได้ เท่าที่ Drive ใส่อยู่

Comment

ขอบคุณครับ พอจะได้แนวและ แต่คงวุ่นวายหน้าดู

เรื่องที่ 1 ฮาทดิส1 เครื่องไรท์ที่ 1
        เรือ่งที่ 2 ฮาทดิส2 เครื่องไรท์ที่ 2

ถูกมะครับแบบนี้ได้ ใช่ปะครับ

Comment

Originally posted by Hi_over View Post
          ขอบคุณครับ พอจะได้แนวและ แต่คงวุ่นวายหน้าดู

เรื่องที่ 1 ฮาทดิส1 เครื่องไรท์ที่ 1
          เรือ่งที่ 2 ฮาทดิส2 เครื่องไรท์ที่ 2

ถูกมะครับแบบนี้ได้ ใช่ปะครับ
          ถูกแล้วครับ น่าจะใช้ได้

ปล. ว่าไป เพื่อไม่ให้ยุ่งยาก ไรท์ทีละเรื่องก็จบแล้วครับ ใช้เวลาไม่กี่นาที

Comment

นั้นนะซิ แต่ไฟล์หนังจากโคนี้มันเยอะจริงๆ

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
              ใช้เครื่อง Doop(ไม่รู้พิมพ์ถูกรึป่าว) สิครับ ใส่มาสเตอร์แผ่นเดียว ออกมาเป็นสิบ

สำหรับก๊อบปี้เท่าน๊าน

อิอิ
              นั่นละครับ Doop อะไรนี่แหละ เคยเห็นเพื่อนมันบอกอยู่เหมือนกัน มันซื้อ DVD-RW ไป 4 ตัวเอาไปทำเครื่อง Doop ขายให้ลูกค้า เพื่อที่จะเอามาไร้ต์ได้หลายๆแผ่นพร้อมๆกันได้ในเวลาเดียวกัน แต่... วิธีทำนี่สิ

Comment

Working...
              X