Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by yoda View Post
    มีตังหรือไม่ มันอยู่ที่ความสุขของเราครับ

ถูกต้องนะคร้าบบบบบ

----------
    จอเทพจริงครับ อยากเห็นผัง gamut หรืออะไรที่แสดงเฉดทั้งหมดจังเลย แบบว่าไม่เคยเห็นตัวจริง (แบบว่า หลงอยู่ใน apple ตลอดเวลา)

Comment

ท่านYODA เดียว ท่านได้ 2900 DDR4 มาเมื่อไร ท่านก็จะรู้เองครับ ว่า มัน สูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยอด อิอิ

Comment

Last edited by yoda; 13 Aug 2007, 10:56:00.

Comment

Originally posted by tassapon View Post
          ถูกต้องนะคร้าบบบบบ

----------
          จอเทพจริงครับ อยากเห็นผัง gamut หรืออะไรที่แสดงเฉดทั้งหมดจังเลย แบบว่าไม่เคยเห็นตัวจริง (แบบว่า หลงอยู่ใน apple ตลอดเวลา)
          จอท่าน ผมเอา DELL 2007WFP แลก + เงินได้มั้ยง่า......ไม่มีตั้งซื้ออ่ะ

EIZO สุดยอดครับ

Comment

Originally posted by NHON View Post
            จอท่าน ผมเอา DELL 2007WFP แลก + เงินได้มั้ยง่า......ไม่มีตั้งซื้ออ่ะ

EIZO สุดยอดครับ

ไม่ได้อ่ะท่าน - - จะขายไปซื้อใหม่ อิอิ

-------------
            รบกวนพื้นที่ จขกท. เพื่อตอบนะครับ นิดนึง ขออภัย

Comment

ได้แต่มอง ตา ปริบ ๆๆ *-*
              ~ ~

Comment

เดวผมเกิดใหม่ก้ได้ซื้อแล้ว เย่!

Comment

เดี๋ยวของไม่ครบ
                  Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:50:42.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ท่านYODA เดียว ท่านได้ 2900 DDR4 มาเมื่อไร ท่านก็จะรู้เองครับ ว่า มัน สูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยอด อิอิ

ท่าน wikorn คอมที่ท่านแนะ....ตอนนี้อยู่ที่สิงค์โปร์แล้ว...ไม่เกินสิ้นเดือน....ท่าน

Comment

ขอให้มีความสุขกับการชมภาพและสีสันที่สดใสนะครับ ชัดเจนทุกรายละเอียด

Comment

มันเป็นจอในฝันของผมเหมือนกัน...เก็บตังค์อยู่..ไม่แน่อาจจะเป็นDell...

Comment

เอางู มาฝากทางเวปครับ.............. IXOS ตัวนี้ได้ Made in UK เป็น High Definition Digital Video Cable DVI-D to DVD-D

TUR-HD ( 1080P ) Digital Videl Transmission เอาไว้ใช้ร่วมกับ จอ EIZO 24" ที่รองรับ 1080P
                          Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:51:05.

Comment

on m หน่อยซิ มีเรื่องให้ช่วย เกี่ยวกับ CAMRY 2004 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              on m หน่อยซิ มีเรื่องให้ช่วย เกี่ยวกับ CAMRY 2004 ครับ

on แล้วไม่เห็นท่านเลย.......................

Comment

ตามมาด้วย Logitech MX3200 ใช่ดีจริง....แนะนำ เอามาเป็นคู่หู.....เจ้า EIZO 24"
                                Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:51:17.

Comment

Working...
                                X